phân biệt cáp quang om1 om2 om3 om4 và om5

Phân biệt cáp quang OM1, OM2, OM3, OM4 và OM5 – Hiểu sâu, giải thích dễ hiểu

Nói về đường truyền dẫn tốc độ cao, cáp quang Multimode luôn là sự hàng...

tìm hiểu về tấn công Malware

Malware là gì? Các loại Malware, cách tấn công và biện pháp phòng chống

Khi nhắc đến tấn công mạng, ta chắc chắn sẽ nghe đến thuật ngữ Malware...

Siêu Khuyến Mại Tủ Rack, Tủ Mạng Tri Ân Khách Hàng Lên Tới 15%

Để cảm ơn sự ủng hộ từ phía khách hàng trong suốt thời gian qua,...

banner dây nhảy quang 1

Siêu Khuyến Mại Dây Nhảy Quang Tri Ân Khách Hàng Lên Tới 15%

Nhằm Tri Ân Sâu Sắc Đến Tình Cảm Quý Khách Hàng Với Thương Hiệu Dây...

Trạm BTS là gì? Cách thức hoạt động, cấu trúc và các thiết bị của một trạm phát sóng

Trạm BTS hay còn được gọi là trạm phát sóng hoặc trạm di động được...

Chứng chỉ CCNA là gì? Lộ trình để chinh phục chứng chỉ CCNA

Chứng chỉ CCNA là gì? CCNA (Cisco Certified Network Associate) là chứng chỉ công nghệ...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

botnet là gì

Botnet là gì? Các hình thức tấn công Botnet và cách phòng chống

Botnet là gì? Botnet là một mạng lưới các thiết bị máy tính bị nhiễm...

Roaming là gì

Data Roaming là gì? Mọi thứ cần biết về Data Roaming và Roaming Wifi

Roaming là gì? Roaming là một kỹ thuật giúp các thiết bị sử dụng mạng...

CSMA-CD là gì hoạt động thế nào

Phát hiện va chạm CSMA/CD là gì?

CSMA/CD là phương pháp kiểm soát truy cập phương tiện được sử dụng trong công...

Các tiêu chuẩn IEEE Ethernet? 100Base-TX, 100Base-FX, 1000Base-CX, 1000Base-T là gì?

Tiêu chuẩn IEEE 802.3 Hiện nay các tiêu chuẩn Ethernet được gói gọn trong bộ...

tìm hiểu chi tiết về private ip

Private IP là gì? Khác biệt gì với Public IP?

Private IP là một loại địa chỉ IP được sử dụng dành riêng cho mạng...