Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Alantek Multimode (MM) SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020

Viễn Thông Xanh xin gửi tới quý khách hàng thông tin về sản phẩm dây nhảy quang Alantek Multimode SC – SC dưới đây:

1. Đánh giá sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC – SC của Alantek

Alantek không chỉ nổi tiếng về cáp mạng mà còn nổi tiếng về dây nhảy quang. Đây là thương hiệu dây nhảy quang nhập khẩu được tin dùng bởi giới kỹ thuật Việt Nam trong suốt các dự án lớn, nhỏ khác nhau.

Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC có mã sản phẩm 306-52322M-0020 là sản phẩm chính hãng của thương hiệu Alantek. Dây có lõi sợi quang được làm bằng thủy tinh với đường kính 50/125 và loại 60/125.

Tốc độ truyền dẫn của loại dây này cao với khoảng cách truyền lớn lên đến hàng trăm m nhưng vẫn đảm bảo tốc độ truyền dẫn đạt chuẩn 10Gbps.

Đây là loại dây nhảy quang có thiết kế 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC – SC dạng sợi đôi – Duplex và được sử dụng kết nối giữa các liên kết trong hệ thống mạng cáp quang như các kết nối giữa: ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Dây path cord Alantek SC-SC Multimode độ dài 2m, ngoài ra dây còn có sẵn các chiều dài khác như: 5m, 10m, 15m, 20m, 30,… và được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Active Device Termination; FTTx; FTTH; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro vv…

Viễn Thông Xanh – Đơn vị phân phối dây nhảy quang chính hãng từ Alantek

Viễn Thông Xanh là đơn vị phân phối uy tín về sản phẩm dây nhảy quang từ Alantek. Tại đây có đầy đủ các loại sản phẩm và quý khách hàng có thể hoàn toàn yêu tâm về chất lượng sản phẩm vì:

– Các sản phẩm nhập chính hãng với đầy đủ giấy tờ nên chất lượng tốt nhất.

– Giá cả tốt nhất trên thị trường hiện nay.

– Bảo hành đầy đủ, vận chuyển nhanh, tư vẫn hỗ trợ nhiệt tình.

Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu tìm hiểu thêm thông tin hoặc nhận báo giá sản phẩm Dây nhảy quang Alantek Multimode SC – SC với mã 306-52322M-0020. 

Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh của VTX qua số zalo hiển thị trên web hoặc để lại lời nhắn tại ô chat nhanh để nhận được được sự hỗ trợ và tư vấn tốt nhất!

0/5 (0 Reviews)
Loại dây nhảy

Duplex

Chế đội sợi quang

Multimode

Chất liệu lõi dẫn

thủy tinh

Chất liệu lớp bảo vệ

PVC

Hãng sản xuất

Alantek

2 đánh giá cho Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020

  1. Mạnh Quân

    Sản phẩm này hiện đang có sẵn hàng không thế? Mình muốn qua tham khảo trực tiếp sản phẩm

    • SEO VTX

      Sản phẩm này hiện đang có sẵn hàng anh nhé. Anh Quân có thể qua địa chỉ: Số 2 Ngõ 53 Phạm Tuấn Tài để tham khảo sản phẩm ạ

  2. dương thùy

    hàng nhận tốt, chất lượng

Đánh giá

Tin tức liên quan

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...

Các loại connector - đầu nối quang bạn cần biết

Các loại connector – đầu nối quang bạn cần biết

Mục Lục1 Đầu nối quang – connector SC2 Đầu nối quang LC3 Đầu nối quang...