Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m | PN: 306-52327M-0030

Viễn thông Xanh xin gửi tới quý khách hàng thông tin chi tiết về sản phẩm dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC dưới đây:

1. Đánh giá dây nhảy quang Multimode SC-LC của Alantek

Thương hiệu Alantek là thương hiệu nước ngoài nổi tiếng về cáp mạng và dây nhảy quang tại thị trường Việt Nam. Các sản phẩm của hãng này được giới kỹ thuật đánh giá rất cao về chất lượng sản phẩm.

Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC có mã sản phẩm 306-52327M-0030 là sản phẩm dây nhảy quang multimode chính hãng của thương hiệu Alantek với thiết kế 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC dạng sợi đôi – Duplex và được sử dụng kết nối giữa các liên kết trong hệ thống mạng cáp quang như các kết nối giữa: ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Dây nhảy quang Alantek SC – LC có sợi quang đường kính 50/125 theo tiêu chuẩn dây nhảy quang OM2. Dây có tốc độ truyền tải dữ liệu tốc độ cao.

Do đó loại dây nhảy quang này được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Active Device Termination; FTTx; FTTH; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro vv…Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m

2. Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang Alantek OM2 3m 306-52327M-0030 SC-LC

Quý vị có thể tham khảo catalog sản phẩm tại: Catalogue dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC

Viễn Thông Xanh – Đơn vị cung cấp sản phẩm dây nhảy quang chính hãng từ Alantek

Viễn Thông Xanh là đơn vị lâu năm trên thị trường, chuyên cung cấp các sản phẩm dây nhảy quang từ hãng Alantek. VTX nhận được sự tin tưởng từ khách hàng bởi:

– Chất lượng sản phẩm chính hãng, chất lượng.

– Giá cả tốt nhất trên thị trường.

– Bảo hành đầy đủ, vận chuyển nhanh chóng, tư vấn chuyên nghiệp.

Nếu Quý vị cần thông tin chi tiết về sản phẩm, cách thức đặt hàng hay cần báo giá sản phẩm Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-SC mã sản phẩm 306-52327M-0030.

Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh qua số zalo hiển thị trên web hoặc để lại lời nhắn tại ô Chat nhanh để nhận được hỗ trợ tốt nhất!

Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020

0/5 (0 Reviews)
Loại sợi quang

OM2

Chiều dài

3m

Đầu nối

SC-LC

Đánh bóng

APC to APC

Hãng sản xuất

Alantek

3 đánh giá cho Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-LC 3m | PN: 306-52327M-0030

  1. Mạnh Chiến

    Hiện tại sản phẩm này của mình có sẵn hàng không? Mình muốn qua tham khảo trực tiếp

    • SEO VTX

      Dạ có anh nhé. Anh có thể qua số 2 ngõ 53 phạm tuấn tài để tham khảo trực tiếp sản phẩm hoặc anh có thể liên hệ trực tiếp theo số hotline để bộ phận kinh doanh tư vấn thêm cho mình về sản phẩm

  2. Khánh Linh

    Dây này chính hãng không thế? Có CO, CQ không thế?

    • SEO VTX

      Dạ sản phẩm chính hãng 100% có đầy đủ CO, CQ ạ

  3. lâm dương

    chuyển hàng uy tín đúng giờ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 23/07/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

Giá Cáp Điều Khiển Alantek 1 Pair, 2 Pair, 4 Pair 23/07/2024

Nói đến cáp điều khiển thì cái tên Alantek, chắc chắn không thể không nhắc...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Splitter là gì? Splitter ( hay còn được gọi là bộ chia quang, bộ tách...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...