Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi Mode LC-LC |PN: 2105027-3

Viễn Thông Xanh xin giới thiệu với quý khách hàng thông tin chi tiết về sản phẩm dây nhảy quang Commsocpe OM3 MM LC – LC với mã số 2105027-3 dưới đây:

1. Đánh giá dây nhảy quang CommScope OM3 Multi Mode LC-LC

Dây nhảy quang Commscope OM3 MM LC – LC được thiết kế sẵn với nhiều độ dài thích hợp cho thic công và lắp đặt: 1.5m, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… có vỏ màu xanh dễ dàng nhận diện.

Loại dây nhảy này có tốc độ truyền dẫn ở trạng thái lý tưởng lên tới 10Gbps trong khoảng cách truyền dẫn 300m. Dây có khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi Mode LC - LC PN 2105027-3

Dây nhảy cáp quang OM3 Multimode LC – LC thường được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

 Patch Cord OM3 Commscope sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

2. Cấu tạo dây nhảy quang Commscope OM3 MM LC – LC

Các sản phẩm của Commscope nổi tiếng về chất lượng, hãy cùng xem dây nhảy quang OM3 loại Multimode LC -LC được cấu trúc ra sao:

– Sợi quang dẫn có đường kính chuẩn OM3 với đường kính 50/125

– Lớp bảo vệ bằng nhựa LSZH chống cháy.

– Các sợi gia cường bằng Aramid

– Đầu nối: 4 đầu nối LC đánh bóng theo chuẩn UPC

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105027-3

3. Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi Mode LC – LC

Sản phẩm có thông số chi tiết dưới đây:

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Commscope
Loại sản phẩm Dây nhảy quang, Duplex và Simplex
Thông số sản phẩm chi tiết
Màu áo khoác Xanh dương
Màu đầu nối Be
Chất liệu áo khoác LSZH
Chuẩn đánh bóng LC/UPC
Tống số sợi 1 – 2
Thông số quang học
Loại sợi quang OM3
Chế độ sợi Multimode
Đường kính lõi sợi quang 50/125
Suy hao tối đa 0.3 dB
Phản xạ ngược tối thiểu 20 dB
Thông số khác
Khả năng chịu lực tối đã 11.24 lb @ 0 °
Nhiệt độ hoạt động -10 °C to +60 °C (+14 °F to +140 °F)
Tiêu chuẩn chất lượng IEC 60332-1 | IEC 60332-3 | IEC 60754 | IEC 61034
Số lượng đóng gói 1 sản phẩm / túi

Quý khách có thể tham khảo thêm cataloge của sản phẩm: Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode LC-LC |PN: 2105027-3

Viễn Thông Xanh – Đơn vị cung cấp dây nhảy quang chính hãng từ Commscope

Trong suốt nhiều năm qua, Viễn Thông Xanh luôn là đơn vị uy tín cung cấp các sản phẩm dây nhảy quang từ Commscope. Đến với VTX, quý khách hàng có thể yên tâm bởi vì:

– Sản phẩm chất lượng chính hãng với đầy đủ giấy tờ đi kèm.

– Giá cả rẻ nhất trên thị trường hiện nay.

– Dịch vụ tư vấn kỹ thuật, bảo hành, vận chuyển chuyên nghiệp.

Nếu quý khách đang có nhu cầu nhận báo giá sản phẩm hoặc tìm hiểu thêm các thông tin về sản phẩm dây nhảy quang Commscope OM3 Multimode LC – LC. Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh qua số zalo hiển thị trên web hoặc để lại lời nhắn qua ô Chat trực tiếp để nhận được tư vấn hỗ trợ nhanh nhất!

0/5 (0 Reviews)
Loại lõi dây nhảy quang:

OM3

Chế độ sợi dẫn

Multimode

Chất liệu lớp bảo vệ:

LSZH

Đầu nối

LC/UPC – LC/UPC

6 đánh giá cho Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi Mode LC – LC |PN: 2105027-3

  1. Công Dũng

    Sản phẩm chất lượng tốt quá

  2. Hoàng Đặng

    Đặt hàng cũng nhanh, thi công cho khách mà khách khoái liền. Cho 5 sao để đặt tiếp

  3. Vũ Vân

    Báo giá cho mình 100 dây nhảy quang này nhé

    • Hoài Linh VTX

      Bên em đã báo giá qua mmail, chị check mail nhé ạ

  4. Đoàn Bích

    Viễn Thông Xanh giao hàng nhanh thật đấy, tôi vừa nhận được hàng rồi nhé

    • Hoài Linh VTX

      Dạ cảm ơn chị đã lựa chọn sản phẩm bên VTX ạ

  5. Minh Quang

    lấy 50 dây này ship về Sơn La có được miến phí ship không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ hiện tại bên em chỉ hỗ trợ miễn ship bán kính 5km ạ, tuy nhiên với số lượng 50 dây thì anh được áp dụng giá ưu đãi anh nhé, nên phí ship cũng không đáng kể đâu ạ

  6. Trần Hồng

    Dây nhảy quang của hãng CommScope hay Alantek chất lượng tốt hơn vậy ad?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ mỗi loại sẽ có những ưu và nhược điểm khác nhau, chị để lại thông tin để bộ phận kỹ thuật bên em liên hệ tư vấn chi tiết nhé ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 13/06/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...