Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

Viễn Thông Xanh xin gửi tới quý khách hàng thông tin chi tiết về sản phẩm Dây nhảy quang Commscope OM3 Multi Mode SC-LC dưới đây:

1. Đánh giá dây nhảy quang CommScope OM3 Multi Mode SC-LC

Dây nhảy quang Commscope OM3 MM LC-SC dễ dàng nhận biết với vỏ màu xanh cùng chiều dài đặt sẵn 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … . Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây có phần lõi sợi quang đa chế độ với đường kính lõi tiêu chuẩn dây nhảy quang OM3, phần lớp bảo vệ của cáp được làm từ nhựa LSZH với khả năng chống cháy cực tốt.

Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Patch Cord OM3 Commscope sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

2. Cấu tạo dây nhảy quang Commscope OM3 Multimode SC-LC

Dây có cấu tạo gồm các thành phần chính sau:

– Lõi sợi quang: được làm bằng thủy tinh có đường kính 50/125 theo tiêu chuẩn OM3.

– Lớp bảo vệ: được làm bằng LSZH có khả năng chống cháy tốt, được in đầy đủ các thông số chi tiết trên dây.

– Sợi gia cường: gồm nhiều sợi gia cường Aramid giúp tăng khả năng chịu lực uống cong cho cáp.

– Đầu nối: Trang bị 2 đầu nối LC/UPC và 2 đầu nối SC/UPC.

Dây nhảy được đánh dấu 2 đầu dây A và B, các thông số và cấu trúc đóng gói thuận tiện nhất trong quá trình thi công sản phẩm.

3. Thông số kỹ thuật dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC

Phân loại sản phẩm
Loại sản phẩm Dây nhảy quang loại Duplex, Simplex
Hãng sản xuất Commscope
Chiều dài 1.5m, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m,…
Thông số kỹ thuật chung
Màu dây khởi động A Be
Màu dây khởi động B Be
Màu dây đầu nối A Be
Màu dây đầu nối B Be
Màu lớp áo bảo vệ Xanh dương
Đầu nối A LC/UPC
Đầu nối B SC/UPC
Số lượng sợi dây 1 hoặc 2
Đường kính trên áo khoác 1.8 mm / 0.071 In
Loại sợi quang OM3
Chế độ sợi Multimode
Chất liệu lớp bảo vệ LSZH

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

Quý khách có thể tham khảo thêm cataloge của sản phẩm: Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

3. Viễn Thông Xanh – Đơn vị phân phối dây nhảy quang chính hãng từ Commscope

Viễn Thông Xanh là đơn vị uy tín nhiều năm trên thị trường, chuyên phân phối các sản phẩm dây nhảy quang chính hãng từ Commscope. Đến với VTX, quý khách hàng có thể an tâm bởi:

– Chất lượng sản phẩm tốt nhất, hàng chính hãng với đầy đủ giấy tờ đi kèm.

– Giá cả tốt nhất trên thị trường hiện nay.

– Chính sách bảo hành, vận chuyển, tư vấn chuyên nghiệp.

Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu nhận báo giá hoặc tìm hiểu thêm các thông tin về sản phẩm dây nhảy quang Commscope OM3 Multimode SC-lC. Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh qua số zalo hiển thị trên web hoặc để lại lời nhắn tại ô chat nhanh để nhận được hỗ trợ nhanh nhất!

0/5 (0 Reviews)
Loại sợi quang

OM3

Loại chế độ sợi quang

Multimode

Chất liệu lớp bảo vệ

LSZH

Nhà sản xuất

Commscope

3 đánh giá cho Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

  1. Như Anh

    bên mình có sẵn hàng không mình cần 30 sợi 5m

    • SEO VTX

      dạ bên em đang sẵn hàng đó ạ

  2. mai anh

    Hàng thi công chất lượng tốt!

  3. Trần Thắng

    dây nhảy quang này giá bao nhiêu vậy ạ, cửa hàng có bán lẻ 2 sợi không, em muốn qua mua trực tiếp

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em có bán lẻ nhé ạ,anh có thể qua địa chỉ số 2 ngõ 53 đường Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, Hà Nội để mua hàng nhé ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...

Các loại connector - đầu nối quang bạn cần biết

Các loại connector – đầu nối quang bạn cần biết

Mục Lục1 Đầu nối quang – connector SC2 Đầu nối quang LC3 Đầu nối quang...