Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC chính hãng

Giới thiệu chung về dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Dây nhảy quang SC-SC MM LS chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Dây nhảy quang Multimode SC SC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang LS MM

Loại: SC/APC – SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.

Đầu kết nối: SC/SC

Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode

Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode: SC-SC
Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

Bước sóng: 800~1000nm

Độ uốn cong: R ≥ 3cm

Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm

Lực nghiền nát: ≤550N/cm

Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng
Thông số kỹ thuật dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Đầu nối phải: SC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái: SC/APC,UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,

Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng

Dây nhảy quang SC SC có số lần kết nối: 1000 lần

Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

Dây nhảy LS MM suy hao phản xạ: UPC>50 dB

>> Chúng tôi đang khuyến mại giảm giá SỐC cho dây nhảy quang. tham khảo tại đây

Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

Quý khách hàng có nhu cầu tìm hiểu dây nhảy quang, thắc mắc dây nhảy quang giá bao nhiêu tiền? Hãy đến ngay với Viễn Thông Xanh để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp.

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Dây nhảy quang LS Multi-mode SC-SC

  1. Lê Đạt

    hàng thi công đẹp lắm

Đánh giá

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 19/07/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Splitter là gì? Splitter ( hay còn được gọi là bộ chia quang, bộ tách...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...