Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC chính hãng

Giới thiệu chung về dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Dây nhảy quang SC LC sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC ( LC/PC, LC/UPC, LC/APC ); SC (SC/PC, SC/UPC, SC/APC)

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang LS Single-mode

– Đầu nối phải: LC/PC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Đầu nối trái: SC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Dây nhảy Singlemode có số lần kết nối: 1000 lần
Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

>> Quý vị có thể tham khảo thêm các sản phẩm dây nhảy quang tại đây

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/day-nhay-quang/

Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

Bài review tham khảo:

Quý khách hàng có nhu cầu tìm hiểu dây nhảy quang, mua bán dây nhảy quang LS, Hãy đến ngay với Viễn Thông Xanh để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp.

Viễn Thông Xanh chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang Multimode, Single-mode, OM3, OM4 với các loại chuẩn SC. FC, LC, ST chất lượng với chiều dài tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng và rất nhiều các sản phẩm dây nhảy quang tại Hà Nội, giao hàng tiện lợi trên toàn quốc

0/5 (0 Reviews)

10 đánh giá cho Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

  1. Minh hà

    Sản phẩm hiện có sẵn không Shop ?

    • SEO VTX

      Dạ có anh nhé

  2. Hải Đăng

    Mình muốn đưa sản phẩm của LS vào công trình, bạn có thể gửi mẫu cho mình không ?

    • SEO VTX

      Dạ vâng anh vui lòng check mail ạ

  3. Thành Hợp TQ

    Sản phẩm này hiện còn sẵn hàng k ad ơi?

    • SEO VTX

      Dạ loại dây nhảy này đang sẵn hàng anh nhé

  4. Nhật Linh

    Cho mình xin báo giá 15 sợi với ạ

    • SEO VTX

      Chị Linh check mail báo giá chị nhé

  5. Tiến Dũng

    hàng đảm bảo cam kết

  6. Nguyễn Đức Danh

    Mình xin giá:
    – Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC – SC/APC/15m: 120 sợi
    – Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC – SC/APC/15m: 100 sợi

  7. Trần Vui

    Chất lượng sản phẩm bên VTX rất tốt, giá thành lại ok, vote 5 sao

    • Hoài Linh VTX

      Dạ VTX rất mong sẽ được hợp tác với chị trong những lần tiếp theo ạ

  8. Nhật Ánh

    Tôi cần lấy 200 Dây nhảy quang này cho đại lý, bên shop có chính sách hỗ trợ giá cho đại lý không vậy?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em có ạ, chị để lại thông tin để bộ phận kỹ thuật bên em liên hệ tư vấn ạ

  9. Vũ Ánh

    Shop có ship hàng xa không ạ?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em ship hàng toàn quốc ạ

  10. Nguyễn Cường

    Cho tôi xin địa chỉ cửa hàng để qua mua trực tiếp

    • Hoài Linh VTX

      Dạ em gửi địa chỉ cửa hàng ạ: số 2 ngõ 53 đường Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, Hà Nội ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...

Các loại connector - đầu nối quang bạn cần biết

Các loại connector – đầu nối quang bạn cần biết

Mục Lục1 Đầu nối quang – connector SC2 Đầu nối quang LC3 Đầu nối quang...