Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC

Viễn Thông Xanh xin gửi tới quý khách hàng thông tin chi tiết về sản phẩm dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC dưới đây:

1. Đánh giá sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC là sản phẩm dây nhảy quang multimode có thiết kế 2 đầu được gắn sẵn chuẩn đầu chuyên dụng MTRJ và chuẩn đầu LC (LC/PC, LC/UPC, LC/APC).

Sản phẩm có dạng sợi đôi Duplex và được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, tạo liên kết giữa các thiết bị quang trong hệ thống như ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang đem tới sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC độ dài tùy chọn

Dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC độ dài tùy chọn

Dây nhảy quang MTRJ-LC Multimode được ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống như CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Active Device Termination; FTTx; FTTH; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro vv…

Dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC độ dài tùy chọn

2. Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang MTRJ-LC

Thông số kỹ thuật chung
Loại sản phẩm Dây nhảy quang Duplex
Lõi sợi quang MM 50/125, MM 62.5/125um
Chất liệu lớp bảo vệ PVC (OFNR-Rated)
Màu lớp áo bảo vệ Da cam
Bước sóng 800/1000nm
Độ uốn cong tối thiểu 3cm
Đầu kết nối MTRJ-LC
Suy hao tín hiệu Tối đa 0.2 dB
Đường kính cáp 2.0mm, 3.0mm
Lực kéo căng tối đa 90N/Cm
Lực nghiền nát tối đa 550/Cm
Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m …

Viễn Thông Xanh – Đơn vị phân phối dây nhảy quang chính hãng

Với kinh nghiệm gần 10 năm trong lĩnh vực, Viễn Thông Xanh là đơn vị uy tín trên thị trường, chuyên cung cấp các sản phẩm dây cáp mạng chính hãng. Đến với VTX, quý khách hàng có thể yên tâm bởi:

– Chất lượng sản phẩm tốt nhất với hàng chĩnh hãng.

– Giá cả tốt nhất trên thị trường hiện nay.

– Bảo hành đầy đủ, vận chuyển nhanh chóng, Tư vấn chuyên nghiệp.

Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu nhận báo giá sản phẩm dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC. Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh qua số zalo hiển thị trên web hoặc để lại lời nhắn tại ô chat nhanh để nhận được tư vấn hỗ trợ tốt nhất!

Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Dây nhảy quang Alantek Multimode SC-SC 3m | PN: 306-52322M-0030

0/5 (0 Reviews)
loại chế độ sợi quang

Multimode

Đầu nối

MTRJ-LC

Chất liệu lớp bảo vệ

PVC

3 đánh giá cho Dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC độ dài tùy chọn

  1. Thanh Tuyền

    Loại dây nhảy đầu này có sẵn hàng không thế ad?

    • SEO VTX

      Sản phẩm đầu MTRJ phải đặt hàng trong khoảng từ 5-7 ngày mới có hàng anh nhé

  2. Hồng Quân KMTech

    Mình đang cần 2 sợi 10m bên mình có sẵn không ạ?

    • SEO VTX

      Dạ dây này phải đặt hàng ạ. Anh vui lòng liên hệ trực tiếp với số hotline để được tư vấn và hỗ trợ đặt hàng anh nhé

  3. ngô bảo

    giao hàng nhanh đấy ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 19/07/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Splitter là gì? Splitter ( hay còn được gọi là bộ chia quang, bộ tách...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...