Mô tả sản phẩm

Viễn Thông Xanh xin giới thiệu tới quý khách hàng sản phẩm dây nhảy quang chất lượng – Dây nhảy quang loại OM3 LC-LC kiểu Duplex với lớp áo khoác bằng LSZH tới từ thương hiệu NORDEN với các mã sản phẩm: 332-24OM3L1L1002, 332-24OM3L1L1003, 332-24OM3L1L1005 tương ứng với các chiều dài 2m, 3m, 5m.

Dây nhảy quang OM3 LC-LC Duplex LSZH Norden

Giới thiệu Dây nhảy quang OM3 LC-LC Duplex LSZH Norden

Dây nhảy quang OM3 LC-LC Duplex LSZH Norden (1)

Norden là thương hiệu hàng đầu trên thị trường quốc tế về các giải pháp mạng, kết nối. Nên sản phẩm dây nhảy quang Norden được đánh giá rất cao. Đây sẽ là cái tên đáp ứng đầy đủ các điều kiện dự án. Đặc biết với cá dự án trong nước yêu cầu non china thì đây là sản phẩm cực kỳ phù hợp!

Sản phẩm dây nhảy quang OM3 của Norden được thiết kế kiểu duplex với 4 đầu kết nối LC. Dây có chất lượng hàng đầu khi đặt các tiêu chuẩn như ANSI/TIA-568-C.3, ISO/IEC 11801 2nd Ed., CENELEC EN 50173, UL94V-0.

Quý khách hàng có thể lựa chọn độ dài tùy chọn dây nhảy quang với 3 mã sản phẩm dưới đây:

Mã sản phẩm Độ dài
332-24OM3L1L1002 2m
332-24OM3L1L1003 3m
332-24OM3L1L1005 5m

Ngoài ra, sản phẩm này của Norden có lớp áo khoác ngoài bằng nhựa LSZH với khả năng chịu nhiệt cao, ít sinh khói. Đây là sự lựa chọn rất tốt với các dự án yêu cầu an toàn về phòng cháy chữa cháy.

Hãy liên hệ ngay với Viễn Thông xanh để tư vấn, hỗ trợ và giải đáp các thắc mắc và đặt mua sản phẩm Dây nhảy quang OM3 LC-LC Duplex LSZH Norden chính hãng với mức giá ưu đãi nhất!

0/5 (0 Reviews)
Loại Độ Dài

2m, 3m, 5m

Tin tức liên quan

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 13/06/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...