Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST

Dây nhảy quang OM3 Multi-mode SC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy quang multimode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Dây nhảy quang MM OM3 SC-4-min

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Multimode SC-ST

– Dây nhảy quang OM3 vỏ mầu xanh

– Đầu kết nối: SC/UPC,APC – ST/UPC,APC

– Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Dây nhảy quang Multimode vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data

– Kiểu sợi quang:  50/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Mầu xanh

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST

>> Chúng tôi đang có chương trình giảm giá dây nhảy quang siêu HOT

Với sứ mệnh là nhà phân phối các thiết bị quang chính hãng, uy tín trên thị trường, chúng tôi luôn sẵn sàng tư vấn bất kì thắc mắc nào mà khách hàng cần giải đáp. Hãy đến ngay để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp của Viễn Thông Xanh.

Viễn Thông Xanh chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang Multimode, Single-mode, OM3, OM4 với các loại chuẩn SC. FC, LC, ST chất lượng với chiều dài tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng.

 

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-ST

  1. Ngô Diệp

    hàng chất lượng tốt, thi công phù hợp

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 13/06/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...