Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST


Dây nhảy quang OM3 Multi-mode ST-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang MM OM3 ST-ST
Dây nhảy quang OM chính hãng giá rẻ

Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST
Hình ảnh dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Multi Mode ST-ST

Dây nhảy quang multimode có 2 đầu ST vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data

– Đầu kết nối: ST/UPC,APC – ST/UPC,APC

– Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng

– Kiểu sợi quang:  50/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Bước sóng hoạt động: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Mầu xanh

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Dây nhảy quang MM OM3 ST-ST

>> Xem thêm giá dây nhảy quang

 

Viễn Thông Xanh với sứ mệnh là nhà phân phối các thiết bị quang chính hãng, uy tín trên thị trường và luôn sẵn sàng tư vấn bất kì thắc mắc nào mà khách hàng cần giải đáp. Hãy đến ngay với chúng tôi để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp.

Viễn Thông Xanh chuyên sản xuất dây nhảy quang Hà Nội với chất lượng cao và giá rẻ nhất thị trường. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay thắc mắc về dây nhảy quang giá bao nhiêu tiền. vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết.

 

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode ST-ST

  1. Văn Lâm

    Hàng chất lượng tốt

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bộ suy hao sợi quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang 1x32 PLC Splitter Module PN|P-1032B-B-F-SU

Bộ chia sợi quang là gì? cách chọn bộ chia sợi quang?

Trong các cấu trúc liên kết mạng quang ngày nay, sự ra đời của bộ...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Xin chào các bạn ! Có rất nhiều thắc mắc liên quan đến chủ đề...

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì?

Với sự gia tăng nhanh chóng về số lượng kết nối mạng và truyền dữ...

Sự phát triển của cáp MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao (HPC) là gì?

Máy tính Hiệu suất cao (HPC) là gì?

Khi công nghệ phát triển và tìm thấy các ứng dụng trong các lĩnh vực...

Các loại đầu nối dây nhảy quang VTX

Dây nhảy quang có bao nhiêu loại đầu nối? Bạn biết được bao nhiêu?

Dây nhảy quang hay tên tiếng anh là Fiber Optic Patch Cable là phụ kiện...

Làm thế nào để chọn dây nhảy quang chất lượng?

Mục Lục1 Làm thế nào để chọn dây nhảy quang chất lượng?1.0.1 1.Thương hiệu dây...