Mô tả sản phẩm

Viễn Thông Xanh xin giới thiệu tới quý khách hàng sản phẩm dây nhảy quang loại OM4 kiểu Duplex với đầu nối LC-LC tới từ thương hiệu Noden với các mã sản phẩm sau: 332-24OM4L1L1002, 332-24OM4L1L1003, 332-24OM4L1L1005 tương ứng với các loại chiều dài 2m, 3m, 5m.

Giới thiệu Dây nhảy quang OM4 LC-LC Duplex LSZH Norden

Dây nhảy quang OM4 LC-LC Duplex LSZH Norden

 

Nếu bạn đang cần tìm loại dây nhảy quang tốc độ cao để vào hàng dự án cao cấp, đạt các tiêu chuẩn quốc tế khắt khe thì dây nhảy quang OM4 của Norden chắc chắn là một sự lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu. Đặc biệt nếu dự án trong nước yêu cầu hàng non china thì đây đích thị là sản phẩm bạn tìm kiếm.

Sản phẩm dây nhảy quang OM4 có tốc độ cao được thiết kế dạng Duplex với 4 đầu kết nối LC. Dây nhảy có chất lượng cao khi đạt các tiêu chuẩn chất lượng như: IEC 874-1 Thông số chung cho đầu nối và cáp quang, ANSI/TIA-568-C.3, ISO/IEC 11801 2nd Ed., CENELEC EN 50173, UL94V-0.

Sản phẩm có độ dài tùy chọn cho khách hàng với các mã sản phẩm tương ứng sau:

Mã sản phẩm Độ dài
332-24OM4L1L1002 2m
332-24OM4L1L1003 3m
332-24OM4L1L1005 5m

Sản phẩm này có lớp áo khoác bằng nhựa LSZH với khả năng chịu nhiệt tốt, ít sinh khói nên rất thích hợp cho các dự án yêu cầu an toàn cao.

Hãy liên hệ ngay với Viễn Thông Xanh để sở hữu các sản phẩm dây nhảy quang OM4 LC-lC Duplex LSZH Norden ngay hôm nay với mức giá ưu đãi nhất!

0/5 (0 Reviews)
Loại Độ Dài

2m, 3m, 5m

Tin tức liên quan

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 13/06/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...