Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang single-mode FC-ST | Optical patch cord FC-ST

1. Giới thiệu chung dây nhảy quang single-mode FC-ST

Dây nhảy quang FC-ST Singlemode (đầu tròn xoáy và tròn gài). Loại Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – (Duplex) hoặc sợi đơn – (Simplex.) Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m… hoặc dài tùy chọn theo yêu cầu khách hàng. Dây nhảy quang được sản xuất Theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang single-mode FC-ST

Dây nhảy cáp quang là một đoạn cáp quang Single-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang: FC ( FC/PC, FC/UPC, FC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)
Dây nhảy quang Single mode FC – ST được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
Dây nhảy cáp quang single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv

2. Thông số kỹ thuật dây nhảy quang singlemode FC – ST

Đầu nối phải: FC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: ST, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

3. Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang single mode FC-ST:

Loại: FC/UPC – ST/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: FC/ST
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc: 

Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
Specification Unit FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
Single-mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Insertion loss dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Return loss dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Wavelength nm 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
Interchangeability dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Vibration dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Operating temperature -40~75 -40~75 -40~75 -40~75
Storage temperature -45~85 -45~85 -45~85 -45~85
Cable diameter mm φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9

Viễn Thông Xanh nhận đặt sản xuất dây nhảy quang SM FC-ST và các loại dây nhảy quang khác với giá thành rẻ và chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày. Quý khách có nhu cầu mua bán dây nhảy quang single mode FC-ST vui lòng liên hệ để được hỗ trợ tốt nhất. Xin cảm ơn!

Lưu ý: giá sản phẩm là dây đơn (simplex), còn dây đôi quý khách nhân đôi giá.

Viễn Thông Xanh là đơn vị sản xuất dây nhảy quang tại Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra thị trường luôn đảm bảo chất lượng cùng mức giá rẻ nhất thị trường. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay thắc mắc dây nhảy quang giá bao nhiêu tiền? vui lòng liên hệ với chúng tôi để được giải đáp rõ ràng nhất.

> Chúng tôi đang giảm giá cực SỐC cho sản phẩm dây nhảy quang singlemode

0/5 (0 Reviews)

4 đánh giá cho Dây nhảy quang single-mode FC-ST

  1. Thành Phong

    đang sử dụng dây nhảy quang này, mình thấy chất lượng lượng cực tốt luôn nhé, mình mua và sử dụng cũng đã 3 năm mà vẫn còn cực tốt luôn, dây bị uốn cũng không sợ bị gãy đứt

  2. Bùi Minh

    Mình lấy 20 sợi được giảm giá không ad?

    • SEO VTX

      Anh Minh vui lòng liên hệ với bộ phận bán hàng theo số hotline để được tư vấn và báo giá anh nhé

  3. Trung Thành

    Dây nhảy của VTX công nhận dùng bền thật.

    • SEO VTX

      Cám ơn bác đã tin tưởng bên em. Có gì bác cứ alo là có hàng bác nhé

  4. Hoàng Uyên

    Đang cần gấp may mà công ty giao nhanh được

    • SEO VTX

      cảm ơn bạn đã tin dùng sản phẩm của công ty

Đánh giá

Tin tức liên quan

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...

Các loại connector - đầu nối quang bạn cần biết

Các loại connector – đầu nối quang bạn cần biết

Mục Lục1 Đầu nối quang – connector SC2 Đầu nối quang LC3 Đầu nối quang...