Mô tả sản phẩm

Bạn đang tìm kiếm một giải pháp đáng tin cậy cho việc truyền tải dữ liệu trong mạng của mình? Module quang SFP 1.25Gb/s 20Km UPCOM MWS-12-43B-20 là sự lựa chọn hoàn hảo với mã sản phẩm độc đáo là MWS-12-43B-20. Với công nghệ hàng đầu và tính năng vượt trội, sản phẩm này sẽ giúp bạn thiết lập và duy trì kết nối mạng một cách hiệu quả.

Đánh giá Module quang SFP 1.25Gb/s 20Km UPCOM MWS-12-43B-20 1490nm Tx/1310nm Rx LC BiDi

Giới thiệu chung:

Bộ thu phát MWS-12-43B-20 là Module hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí có giao diện quang học LC đơn. Chúng tương thích với đa nguồn có thể cắm được theo yếu tố hình thức nhỏ (MSA) và các chức năng chẩn đoán Kỹ thuật số có sẵn thông qua bus nối tiếp 2 dây được chỉ định trong SFF-8472. Phần máy thu sử dụng bộ thu PIN và bộ phát sử dụng tia laser DFB 1490nm, độ lệch liên kết lên tới 14dB đảm bảo ứng dụng 1000Base-LX Ethernet 20km của mô-đun này.

Tính năng nổi bật:

  1. Tốc độ liên kết đỉnh cao: Với khả năng truyền tải dữ liệu lên đến 1.25Gb/s, Module quang SFP UPCOM MWS-12-43B-20 đảm bảo tốc độ cao và ổn định trong việc chia sẻ dữ liệu.
  2. Cắm nóng: Khả năng cắm nóng giúp bạn dễ dàng thay thế và nâng cấp module mà không cần ngừng hoạt động của mạng.
  3. Đầu nối LC đơn: Với đầu nối LC đơn, việc kết nối và cài đặt trở nên dễ dàng và tiện lợi.
  4. Khoảng cách truyền dài: Sản phẩm có khả năng truyền tải dữ liệu lên đến 20 km trên cáp quang loại 9/125μm SMF, cho phép bạn mở rộng mạng một cách linh hoạt.
  5. Công nghệ máy phát laser DFB 1490nm và máy dò ảnh PIN 1310nm: Điều này đảm bảo hiệu suất cao và ổn định trong việc truyền tải và nhận dữ liệu.
  6. Nguồn điện +3.3V đơn: Thiết kế tiết kiệm năng lượng với nguồn điện đơn giản giúp tiết kiệm nguồn và đảm bảo hiệu suất ổn định.
  7. Giao diện giám sát Tuân thủ SFF-8472: Giao diện giám sát này giúp bạn dễ dàng theo dõi và quản lý hiệu suất của module.
  8. Tiêu thụ điện thấp: Với công suất tiêu thụ tối đa dưới 1W, sản phẩm giúp giảm tiêu thụ năng lượng và tiết kiệm chi phí.
  9. Phạm vi nhiệt độ rộng: Sản phẩm có khả năng hoạt động trong các môi trường công nghiệp, mở rộng và thương mại với phạm vi nhiệt độ từ -40°C đến 85°C, -5°C đến 85°C và -0°C đến 70°C.
  10. Tuân thủ môi trường RoHS và không chì: Với cam kết tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường, sản phẩm đảm bảo an toàn cho môi trường và người sử dụng.

Module quang SFP 1.25Gb/s 20Km UPCOM MWS-12-43B-20 không chỉ là một sản phẩm mạng thông thường, mà còn là giải pháp tối ưu cho các ứng dụng kết nối dữ liệu đa dạng. Với tính năng cao cấp và hiệu suất đáng tin cậy, sản phẩm này sẽ đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của mạng của bạn. Đặt hàng ngay hôm nay để tận hưởng hiệu suất vượt trội và khả năng mở rộng trong việc truyền tải dữ liệu.

Hãy liên hệ ngay với Viễn Thông Xanh để tìm hiểu thêm thông tin, nhận báo giá, tư vấn và đặt mua sản phẩm chính hãng từ thương hiệu UPCOM. Hiện nay đang có các chương trình khuyến mại đặc biệt với những ưu đãi hấp dẫn từ 5%, 10%, 15% cho các sản phẩm. Nhanh tay liên hệ với đội ngũ kinh doanh của VTX qua số Zalo hiển thị trên web hoặc để lại lời nhắn tại Ô Chat Nhanh bên phải màn hình để được hỗ trợ nhanh nhất!

Xem thêm bài viết:

Phân biệt các loại Module Quang SFP và SFP+, SFP28, SFP56, SFP-DD

Module quang SFP là gì? Sự khác nhau giữa Module Quang Và Converter Quang

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

0/5 (0 Reviews)

Tin tức liên quan

Phân biệt các loại Module Quang SFP và SFP+, SFP28, SFP56, SFP-DD

Có rất nhiều loại Module Quang khác nhau, mỗi loại có một mục đích sử...

Module là gì

Module là gì? Ý nghĩa của Module trong các lĩnh vực

Mục Lục1 Module là gì?2 Ý nghĩa của Module trong thiết bị viễn thông3 Ý...

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Bộ thu phát quang 100G được sử dụng rộng rãi trong các mạng máy tính...

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp ava

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp

UPCOM chuyên phân phối các sản phẩm Converter quang Upcom chính hãng với nhiều chủng...

Bảng báo giá Module quang mới nhất 2024

Bảng báo giá Module quang mới nhất 2024

Dưới đây là giá các sản phẩm module quang của những hãng mà chúng tôi...

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay Module quang...

MODULE QUANG LÀ GÌ

SFP là gì? Tác dụng và vai trò của Module SFP trong mạng

Mục Lục1 SFP là gì?2 Tại sao SFP lại quan trọng?3 Chọn Module SFP đồng...

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

Module quang SFP thực chất là gì? Module quang SFP (Small Form Factor) là một...