Hiển thị 1–15 của 35 kết quả

Bộ lọc
  • Hãng Dây nhảy quang Single Mode
Hãng Dây nhảy quang Single Mode
Lọc:
Tất cả

banner-day-nhay-quang-single-more

Đặc điểm của dây nhảy quang Single mode (SM)

Dây nhảy quang Single mode (SM) có lõi sợi quang single mode đường kính 9 micromet; dây nhảy SM được bao bọc bởi ống đệm lỏng có đường kính 125 micromet. Tiếp đến là một lớp vỏ ngoài có đường kính 2milimet hoặc 3 milimet. Đặc trưng cơ bản để nhận biết dây nhảy quang single mode là sợi dây có màu vàng tươi. Đây là quy chuẩn chung rồi nên các bạn yên tâm là không thể nào dây nhảy quang SM lại có màu đỏ đâu nhé.

Dây nhảy quang sản xuất tại Việt Nam có chất lượng cao, hoặc hàng nhập khẩu chính hãng; các loại dây nhảy có vỏ bọc, có kẹp đầu, chiều dài theo yêu cầu của quý khách hàng. Quý khách đang có nhu cầu tìm mua dây nhảy quang, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn tốt nhất.

Một số loại dây nhảy quang Single mode phổ biến trên thị trường hiện nay

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại dây nhảy quang Singlemode. Mỗi loại với loại đầu khác nhau sẽ có những ưu điểm riêng tùy vào nhu cầu của quý khách hàng. Một số loại thông dụng hiện nay như:

  • Dây nhảy quang Single mode FC-SC

  • Dây nhảy quang Single mode FC-FC

  • Dây nhảy quang Single mode FC-ST

  • Dây nhảy quang Single mode LC-LC

  • Dây nhảy quang Singlemode LC-SC

SM-SC-LC

  • Dây nhảy quang SM SC-SC
  • Dây nhảy quang Single mode ST-ST

  • Dây nhảy quang Multi Core Single mode 4 FO

Dây nhảy - Patch cord Multi core Single mode

  • Dây nhảy quang Multi Core 12FO Single mode 

Dây nhảy - Patch cord Multi core Single mode

  • Dây nhảy quang
  • Dây nhảy quang LS Single-mode LC-SC

  • Dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC

Sản phẩm có nhiều loại khác nhau, có mức giá khác nhau . Vì vậy để biết chi tiết từng loại một về ưu điểm cũng như hạn chế của nó quý khách hàng có thể liên hệ ngay với chúng tôi. Công ty Cổ phần Viễn Thông Xanh Việt Nam. Bộ phận nhân viên tư vấn của chúng tôi sẽ giúp quý khách giải đáp , tư vấn mọi thắc mắc liên quan đến các loại dây nhảy quang.

Xem thêm:

Viễn Thông Xanh chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang : Multimode, Single-mode, OM3, OM4 với các loại chuẩn SC. FC, LC, ST chất lượng với chiều dài tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng.

Các sản phẩm dây nhảy quang Singlemode bán chạy nhất tại VTX:

Tên sản phẩm  Mã sản phẩm Giá tham khảo 
Dây nhảy quang MAXTEL Singlemode LC/UPC-LC/UPC PC-SM-LCULCUSX-xM Liên hệ
Dây nhảy quang MAXTEL Singlemode LC/APC-LC/APC Duplex PC-SM-LCALCADX-xM Liên hệ
Dây nhảy quang MAXTEL Singlemode LC/UPC-SC/APC Duplex PC-SM-LCUSCADX-xM Liên hệ
Dây nhảy quang MAXTEL Singlemode LC/UPC-ST/UPC PC-SM-LCUSTUSX-xM Liên hệ
Dây nhảy quang MAXTEL Singlemode SC/UPC-LC/UPC PC-SM-SCULCUSX-xM Liên hệ
Dây nhảy quang MAXTEL Singlemode SC/UPC-SC/APC PC-SM-SCUSCASX-xM Liên hệ
Dây Nhảy Quang MAXTEL Singlemode LC-ST Duplex PC-SM-LCUSTUDX-xM Liên hệ
Dây Nhảy Quang MAXTEL Singlemode SC-SC Duplex Liên hệ
Dây Nhảy Quang MAXTEL Singlemode SC-SC PC-SM-SCUSCUSX-xM Liên hệ