Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang MAXTEL Singlemode LC/UPC-LC/UPC (PC-SM-LCULCUSX-xM) là sản phẩm chất lượng với đầu nối gồm 2 đầu LC/UPC. Sử dụng kiểu đánh bóng UPC to UPC, sản phẩm này cam kết đảm bảo chất lượng kết nối cao và giảm mất mát tín hiệu. Sợi quang được lựa chọn là loại OS2 (Singlemode) với đường kính 9/125 μm, tối ưu hóa hiệu suất truyền tải trên các khoảng cách lớn trong môi trường đơn mode.

Dây nhảy quang MAXTEL Singlemode LCUPC-LCUPC (2)

Dây nhảy này được thiết kế để đáp ứng yêu cầu đặc biệt của các hệ thống mạng singlemode, nơi độ chính xác và ổn định trong truyền tín hiệu quang là quan trọng. Với đầu nối 2 đầu LC/UPC, sản phẩm này giúp tối ưu hóa hiệu suất kết nối trong môi trường mạng đơn mode.

Với các tính năng kỹ thuật này, sản phẩm này là sự lựa chọn hiệu quả cho các ứng dụng yêu cầu hiệu suất cao và kết nối chính xác trong mạng singlemode.

Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Dây nhảy quang MAXTEL OM2 SC/UPC-SC/UPC

0/5 (0 Reviews)

Tin tức liên quan