Mô tả sản phẩm

Đầu nối quang LC-LC CommScope Duplex ( adapter LC-LC) CZ9340-000

Giới thiệu chung

Đầu nối quang LC-LC hay adapter LC-LC là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn LC. Đầu nối quang LC-LC Commscope có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.

Đầu nối quang LC-LC CommScope Duplex ( adapter LC-LC)

Thông số kỹ thuật Adapter LC-LC CommScope Duplex

Product Classification

Regional Availability Asia | EMEA

General Specifications

Body Style Duplex
Color Blue
Compatible Interface LC
Interface LC
Interface Feature Standard
Shuttered No
Total Ports, quantity 2

Dimensions

Height 9.35 mm | 0.368 in
Width 15.4 mm | 0.606 in
Length 29.2 mm | 1.150 in

Material Specifications

Alignment Sleeve Material Ceramic

Optical Specifications

Fiber Mode Singlemode

Packaging and Weights

Included Dust caps | Retention clips
Packaging quantity 1
Packaging Type Bag

Quý khách có nhu cầu mua đầu nối quang LC, hay báo giá các phụ kiện quang như Adaptor SC, LC, FC… vui lòng liên hệ trực tiếp để được nhân viên tư vấn báo giá. Xin Cảm ơn!

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Đầu nối quang LC-LC CommScope Duplex ( adapter LC-LC)

  1. Nguyễn Văn Báo

    hàng này có bán lẻ không ạ

    • SEO VTX

      dạ có ạ, ,mình cần số lượng bao nhiêu cái ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Tìm hiểu chi tiết tất cả kiến thức về Adapter

Adapter là gì? Tất cả kiến thức về Adapter chi tiết và dễ hiểu nhất

Adapter là gì? Adapter (bộ đổi nguồn) là thiết bị dùng để chuyển đổi điện...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Splitter là gì? Splitter ( hay còn được gọi là bộ chia quang, bộ tách...

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang phổ biến

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang là những thiết bị nhỏ...

Trường hợp hy hữu khi sử dụng Măng xông quang

[Sưu tầm] Tai nạn khi sử dụng măng xông quang

Tai nạn khi sử dụng măng xông quang Trên group thảo luận về công nghệ...

Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang

Dao cắt sợi quang là gì? Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang

Chúng ta có thể thấy ngoài máy hàn quang ra thì trong Bộ dụng cụ...

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector Đầu nối cáp...

Hướng dẫn sử dụng máy đo công suất AUA KPT-70C

Hướng dẫn sử dụng máy đo công suất AUA-KPT 70C

1.Máy đo công suất quang là gì? Với các kỹ thuật viên chuyên về xử...

But-soi-quang-5mw

Bút soi quang là gì? Công dụng và một số loại được sử dụng phổ biến

Bút soi quang là gì? Bút soi quang (đèn laser soi sợi quang) là một...

Cách bấm đầu Fast Connector cáp quang chuẩn nhất

Chuẩn bị dung cụ Để tiến hành bấm đầu cáp quang một cách chuẩn và...

Các loại đầu nối cáp quang phổ biến hiện nay ava

Các loại đầu nối cáp quang phổ biến nhất hiện nay

1.Cấu tạo chung của đầu nối cáp quang Đầu nối cáp quang có nhiều thành...