Mô tả sản phẩm

Dây hàn quang Commscope Single mode SC | PN: 2105008-2

COMMSCOPE là một tập đoàn toàn cầu, sở hữu nhiều thương hiệu hàng đầu như Systimax, AMP Netconnect, ADC Krone, Uniprise,… trong lĩnh vực sản phẩm, thiết bị cũng như giải pháp mạng. Các giải pháp hạ tầng mạng của CommScope giúp khách hàng tăng băng thông, tối ưu hóa năng lực hiện có, cải thiện hiệu suất mạng, sử dụng năng lượng hiệu quả và đơn giản hóa quá trình chuyển đổi công nghệ. Các sản phẩm Commscope luôn được người tiêu dùng đánh giá cao và tin tưởng sử dụng và một trong số đó không thể kể đến Pigtail SC Commscope Singlemode 2105008-2 (hay có tên gọi khác Dây hàn quang SC Commscope Singlemode)

 

Giới thiệu về pigtail SC Commscope Singlemode 2105008-2

Dây hàn quang Commscope là sản phẩm cao cấp dùng để hàn với cáp quang trong hộp phối quang ODF, dây hàn quang có đường kính 0.9mm, dài 2m được làm sẵn hai đầu nối SC.

 

Dây nhảy quang nhiều lõi được sử dụng khá phổ biến trong các hệ thống data center, nó đáp ứng tính linh hoạt, gọn nhẹ và vô cùng thẩm mỹ. Hãy tưởng tưởng với một tủ rack chứa hàng nghìn sợi dây nhảy quang, loại thường và mỗi bó dây to như cái bắp chân sẽ khiến bạn mệt mỏi thì giải pháp sử dụng dây nhảy quang nhiều lõi thay thế sẽ khắc phục ngay tình trạng đó.

Thông số kỹ thuật Dây hàn quang SC Commscope Singlemode 2105008-2

Connector Type SC/UPC Polish Type UPC/APC
Fiber Mode OS2 900μm Wavelength 6.65ft | 2.00m
Total Fiber 1 Fibers Cable Jacket PVC/LSZH/OFNP
Fiber Grade G.652.D Minimum Bend Radius (mm) 20D (Dynamic)/10D (Static)
Insertion Loss ≤0.3 dB Return Loss UPC≥50 dB, APC≥60 dB

Insertion Loss, maximum, connector

0.50 Db Insertion Loss, Minium, connector 50.00 Db
Breakout Diameter 2.0/0.9mm Trunk Diameter 7.0-8.0mm/4.6-5.0mm
Breakout Type 0.5m Equal Breakout (default) Polarity A(Tx) to B(Rx)
Operating Temperature -40~75°C Storage Temperature -45~85°C

 

Quý khách hàng có nhu cầu đặt hàng sản phẩm dây nhảy quang nhiều lõi với các đầu nối tùy chọn, chiều dài tùy chọn hay các sản phẩm phụ kiện cáp quang vui lòng liên hệ trực tiếp đến hotline của VTXVN để được nhân viên tư vấn và hỗ trợ. Với các dự án lớn chúng tôi có chính sách triết khấu và cung cấp hàng hóa đầy đủ giấy tờ chứng minh chất lượng, nguồn gốc xuất xứ.

0/5 (0 Reviews)

2 đánh giá cho Dây hàn quang Commscope Singlemode SC | PN: 2105008-2

  1. Trung Kiên

    Hàng chính hãng Commscope có khác. Chất thật

    • SEO VTX

      Vâng chuẩn rồi anh ạ 😀

  2. Minh Tiến

    Dây này giá bao nhiêu vậy, có sẵn tại cửa hàng không?

    • Hoài Linh VTX

      dạ sản phẩm này hiện có sẵn tại cửa hàng ạ, anh check mail giúp em nhé, nhân viên tư vấn bán hàng bên em đã gửi thông tin qua mail ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bảng báo giá Patch panel Cat5e, Cat6 các loại 24 Port, 48 Port

Bảng báo giá Patch panel Cat5e, Cat6 các loại 24 Port, 48 Port 13/06/2024

Bảng báo giá Patch panel Cat5e, Cat6 các loại 24 Port, 48 Port Patch panel...

Bảng báo giá phụ kiện quang các loại 13/06/2024

Bảng báo giá phụ kiện quang các loại Bất kì ai đã và đang sử...

Cáp mạng Cat6 UTP Commscope là sự lựa chọn hoàn hảo cho hệ thống mạng hiện đại

Cáp mạng Cat6 UTP Commscope là sự lựa chọn hoàn hảo cho hệ thống mạng hiện đại

Cáp mạng Cat6 UTP của thương hiệu Commscope là một trong những sản phẩm dây...

COMMSCOPE thương hiệu đi đầu trong lĩnh vực dây cáp mạng

COMMSCOPE là nhà sản xuất cáp mạng, thiết bị mạng và phụ kiện mạng số...

Cáp mạng Commscope có gì nổi bật

Tìm hiểu dây cáp mạng Commscope/Amp chất lượng cao

Tìm hiểu dây cáp mạng Commscope/Amp chất lượng cao Cáp mạng Commscope là tên một...

Giới thiệu thương hiệu Commscope và các sản phẩm cáp mạng

[Giới Thiệu] Thương hiệu COMMSCOPE – Sản phẩm cáp mạng Commscope

Thương hiệu COMMSCOPE – Sản phẩm cáp mạng Commscope Ngày nay công nghệ đang ngày...

Hướng dẫn nhận biết cáp mạng Commscope chính hãng

Sản phẩm cáp mạng Commscope là một trong những thương hiệu cáp mạng nhập khẩu...

Sự khác biệt giữa dây nhảy quang và dây hàn quang

Sự khác biệt giữa dây nhảy quang và dây hàn quang

Dây nhảy quang và dây hàn quang là hai khái niệm tương đối phổ thông...

Dây cáp mạng AMP – Những điều cần biết

Dây cáp mạng AMP – Những điều cần biết 1. Cáp mạng AMP – Đôi...