Mô tả sản phẩm

Module quang MiniGBIC TL-SM311LM TP-Link

Module quang MiniGBIC TL-SM311LM TP-Link là một trong những dòng sản phẩm của hãng TP-Link-China. MiniGBIC TL-SM311LM TP-Link hoạt động ở bước sóng 850nm với tốc độ 1.25Gbps, đa chế độ, có thiết kế nhỏ gọn, tương thích với các dòng T3700, T2700, T2600, T2500, T1700, T1600, T1500, 2/3/5 và MC220L và hoạt động ở nhiệt độ từ 0℃ tới 70℃

Module quang MiniGBIC TL-SM311LM TP-Link

Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các sản phẩm switch quang – module quangthiết bị quang chính hãng, giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu của khách hàng. Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Module quang MiniGBIC TL-SM311LM TP-Link

  1. Thắng

    Tìm mãi mới thấy bài viết chi tiết về sản phẩm mình đang cần như vậy. tks admin nhé

Đánh giá

Tin tức liên quan

Phân biệt các loại Module Quang SFP và SFP+, SFP28, SFP56, SFP-DD

Có rất nhiều loại Module Quang khác nhau, mỗi loại có một mục đích sử...

Module là gì

Module là gì? Ý nghĩa của Module trong các lĩnh vực

Module là gì? Module là một khái niệm rộng được sử dụng trong nhiều lĩnh...

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Bộ thu phát quang 100G được sử dụng rộng rãi trong các mạng máy tính...

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp ava

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp

UPCOM chuyên phân phối các sản phẩm Converter quang Upcom chính hãng với nhiều chủng...

Bảng báo giá Module quang mới nhất 2024

Bảng báo giá Module quang mới nhất 2024

Dưới đây là giá các sản phẩm module quang của những hãng mà chúng tôi...

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay Module quang...

MODULE QUANG LÀ GÌ

SFP là gì? Tác dụng và vai trò của Module SFP trong mạng

Mục Lục1 SFP là gì?2 Tại sao SFP lại quan trọng?3 Chọn Module SFP đồng...

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

Module quang SFP thực chất là gì? Module quang SFP (Small Form Factor) là một...

[x]
KHUYẾN MÃI TỦ RACK MAXTEL