Mô tả sản phẩm

Dây hàn quang Multimode SC Alantek 1m | PN: 306-5P329M-0010

Dây hàn quang Pigtail Multimode SC OM2 Alantek 1m 306-5P329M-0010 là một đoạn cáp quang Multi-mode có thiết kế với thiết kế gồm: 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, FC, ST, LC. Dây pigtail MM SC Alantek được sử dụng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện. Dây hàn quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

day-han-quang-Multimode-SC-Pigtail-SC

Đặc điểm nổi bật của Multimode SC Alantek 306-5P329M-0010

Fiber type: Multi-mode
Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
Non-PVC đường kính 0.9mm,
Chiều dài chuẩn 1 m

Thông số kỹ thuật của dây Pigtail Multimode SC OM2 Alantek 1m 306-5P329M-0010

Kiểu sợi quang: Multi-Mode
Đường kính Cladding: 125 microns
Vỏ PVC (OFNR-rated): 2.0mm hoặc 3.0mm
Đường kính lớp bảo vệ: 0.9mm
Đường kính: Core 50 hoặc 62.5 microns
Chiều dài: 1m
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Độ uốn cong: R≥3cm
Bước sóng: 850nm
Dây hàn quang Multimode SC
Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Màu sắc vỏ: Loại Non-PVC có 12 màu, PVC dày: Da cam
Loại: SC Multi-Mode
Đầu kết nối: SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC

Qúy khách có thể tham khảo thêm catalog sản phẩm: Alantek-patch-cords-and-pigtails

Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các sản phẩm phụ kiện quang, dây hàn quang chính hãng, giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu của khách hàng. Để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm dây hàn quang Multimode SC Alantek 306-5P329M-0010, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Pigtail Multimode OM2 SC Alantek 1m | PN: 306-5P329M-0010

  1. Đức Phúc

    Mình đang cần 30 sợi hàn quang Alantek SC 1m tại Bỉm Sơn, Thanh Hóa. Bên mình gửi báo giá qua mail cho mình nhé

    • SEO VTX

      Anh Phúc vui lòng kiểm tra mail giúp em ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bảng báo giá phụ kiện quang các loại 13/06/2024

Bảng báo giá phụ kiện quang các loại Bất kì ai đã và đang sử...

Giá Cáp Điều Khiển Alantek 1 Pair, 2 Pair, 4 Pair 13/06/2024

Nói đến cáp điều khiển thì cái tên Alantek, chắc chắn không thể không nhắc...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang phổ biến

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang là những thiết bị nhỏ...

Thương hiệu Alantek và những điều có thể bạn chưa biết

Alantek là nhà sản xuất hàng đầu về các sản phẩm Cáp quang và hệ...

Trường hợp hy hữu khi sử dụng Măng xông quang

[Sưu tầm] Tai nạn khi sử dụng măng xông quang

Tai nạn khi sử dụng măng xông quang Trên group thảo luận về công nghệ...

Mua cáp điều khiển ở đâu Hà Nội

Địa chỉ mua, bán cáp điều khiển tại Hà Nội

Cáp điều khiển là một trong những loại cáp được sử dụng nhiều nhất trong...

Địa chỉ mua, bán cáp đồng trục RG59, RG6, RG11 các loại tại Hà Nội

Địa chỉ mua, bán cáp đồng trục RG59, RG6, RG11 các loại tại Hà Nội

Địa chỉ mua, bán cáp đồng trục RG59, RG6, RG11 các loại tại Hà Nội...

Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang

Dao cắt sợi quang là gì? Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang

Chúng ta có thể thấy ngoài máy hàn quang ra thì trong Bộ dụng cụ...

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector Đầu nối cáp...