Mô tả sản phẩm

Switch công nghiệp 3Onedata 1 cổng quang + 7 cổng Ethernet IES308-1F

Switch công nghiệp 3Onedata IES308-1F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp với 1 cổng quang + 7 cổng 10Base-T/100Base-TX, hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x, cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém.

Chế độ bảo vệ theo chuẩn IP40, LED hiển thị giúp theo dõi kiểm soát hệ thống mạng của bạn. Tương thích chuẩn FCC, CE,

Switch công nghiệp Ethernet IES308-1F được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm: nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông… Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC.

 

Switch công nghiệp 3Onedata 1 cổng quang + 7 cổng Ethernet IES308-1F-2

Các sản phẩm của model này phải trải qua 100% các bài test để đảm bảo rằng chúng đáp ứng các nhu cầu đặc biệt của tự động hóa công nghiệp. Switch 3Onedata IES308-1F có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.

 

Thông số kỹ thuật của Switch công nghiệp 3Onedata IES308-1F

Giao diện Ethernet

  • Cổng Ethernet: 10/100Base-TX, RJ45
  • Khoảng cách truyền CAT5/CAT5e: 100m
  • Chế độ làm việc F/H duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X

Giao diện Quang

  • Cổng quang 100M: 100Base-FX
  • Đầu nối tùy chọn SC/ST/FC
  • Khoảng cách truyền Singlemode: 20/40/60/80Km, Multimode 2Km
  • Bước sóng : 850nm, 1310nm, 1550nm
  • Cổng cảnh báo: 2 bit terminal block
  • 1 kênh cảnh báo lỗi đầu ra

Switch công nghiệp 3Onedata 1 cổng quang + 7 cổng Ethernet IES308-1F-2

LED chỉ thị:

  • Đèn LINK/ACT từ 1~8
  • Đèn nguồn cấp – PWR1, PWR2
  • Đèn cảnh báo
  • Đèn hệ thống
  • Nguồn cấp:
  • Điện áp vào: 24VDC(12~48VDC)
  • Terminal block: 4 bits 7.62mm terminal block
  • Hỗ trợ 2 nguồn
  • Bảo vệ kết nối ngược

 

Kích thước:

  • Vỏ: Hợp kim cường lực, bảo vệ theo chuẩn IP40
  • Lắp đặt: DIN Rail
  • Kích thước W×H×D: 136 mm×52mm×105mm
  • Trọng lượng: 800g

Môi trường làm việc:

  • Nhiệt độ làm việc: -45°C ~ 75°C
  • Nhiệt độ lưu trữ: -40°C ~ 85°C
  • Độ ẩm trung bình: 5 ~ 95% (không ngưng tụ)

Switch công nghiệp 3Onedata 1 cổng quang + 7 cổng Ethernet IES308-1F-2

Tiêu chuẩn đáp ứng:

  • EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
  • EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4
  • EN61000-4-3(RS), Level 3
  • EN61000-4-4 (EFT), Level 4
  • EN61000-4-5 (Surge), Level 4
  • EN61000-4-6(CS), Level 3
  • EN61000-4-8(PFM), Level 5
  • Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
  • Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
  • Phép thử rung: IEC 60068-2-6
  • Chứng nhận chất lượng: CE, FCC, RoHS, UL508.

Nếu Quý vị có nhu cầu tìm hiểu, mua hoặc báo giá sản phẩm Switch công nghiệp 3Onedata IES308-1F, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn miễn phí và hỗ trợ quý khách mua hàng một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch công nghiệp 3Onedata 1 cổng quang + 7 cổng Ethernet IES308-1F”

Tin tức liên quan

tìm hiểu 5 giao thức mạng công nghiệp

5 Giao thức mạng Ethernet công nghiệp quan trọng nhất

Các giao thức mạng công nghiệp có vai trò quan trọng trong việc đảm bảo...

5 Loại Switch Công nghiệp bạn nên biết

Switch công nghiệp cũng giống như các Switch thông thường và được chia thành nhiều...

tìm hiểu cách lựa chọn Switch công nghiệp đúng cách

Cách lựa chọn Switch công nghiệp phù hợp

Switch Công nghiệp hay bộ chuyển mạch công nghiệp được sử dụng rộng rãi trong...

Cần lưu ý điều gì khi mua Switch PoE công nghiệp?

Switch PoE công nghiệp là sự lựa chọn tuyệt vời dành cho các hệ thống...

Switch công nghiệp là gì? ứng dụng của switch công nghiệp?

Trong các môi trường công nghiệp với điều kiện khắc nghiệt và nhiệt độ cao....