Mô tả sản phẩm

Giới thiệu chung Thiết bị chuyển mạch công nghiệp 5 Port RJ45 EDS-205A Moxa

Thiết bị chuyển mạch công nghiệp switch chia mạng EDS-205A của Moxa là một sản phẩm hiệu quả và bền bỉ, được thiết kế để hoạt động ổn định trong các môi trường công nghiệp khắc nghiệt. Với khả năng kết nối linh hoạt và tính năng bảo vệ tiên tiến, EDS-205A đảm bảo sự ổn định và độ tin cậy cho hệ thống mạng công nghiệp.

EDS-205A

Giao diện mạng

Cổng 10/100BaseT(X) (RJ45 connector): 4 cổng

  • Tự động thương lượng tốc độ: Có
  • Chế độ Full/Half duplex: Có
  • Kết nối tự động MDI/MDI-X: Có

Cổng 100BaseFX (multi-mode SC connector): 1 cổng

EDS-205A

Tiêu chuẩn

  • IEEE 802.3: Cho mạng 10BaseT
  • IEEE 802.3u: Cho mạng 100BaseT(X) và 100BaseFX
  • IEEE 802.3x: Điều khiển lưu lượng

Thuộc tính Switch

  • Kích thước bảng MAC: 1 K
  • Kích thước bộ đệm gói tin: 384 kbit
  • Loại xử lý: Store and Forward

Xem thêm:

Switch công nghiệp EDS-205 5 cổng Ethernet tốc độ 10/100BaseT(X) (RJ45)

0/5 (0 Reviews)

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

Bảng báo giá Switch PoE các hãng mới nhất

Bảng báo giá Switch POE Cisco, TP-Link, Planet, Linksys chính hãng, mới nhất 23/07/2024

Switch POE (Power over Ethernet) là một loại thiết bị chuyển mạch mạng đặc biệt,...

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys 23/07/2024

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys mới nhất Một trong những sản phẩm của Linksys nổi...

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 23/07/2024

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM mới nhất IP-COM là thương hiệu rất nổi tiếng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter và Switch

So sánh Switch với Media Converter, Đâu là thiết bị cần trong mạng?

Trong một hệ thống mạng hiện nay có 2 thiết bị mạng vô cùng quan...

hướng dẫn cách lựa chọn Switch PoE cho người mới bắt đầu

Hướng dẫn lựa chọn Switch PoE cho người không chuyên

Switch PoE xuất hiện rất nhiều trong các hệ thống Camera IP, an ninh, hệ...

tìm hiểu cách kết nối Camera IP với NVR có POE và không PoE

Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?

Các hệ thống camera giám sát IP đang tăng lên đáng kể. Đầu ghi NVR...

tìm hiểu cách lựa chọn cáp mạng cho mục đích PoE một cách tôi ưu nhất

7 Tiêu chí lựa chọn cáp mạng cho mạng PoE

Công nghệ PoE đã phổ biến hơn bao giờ hết trong các hệ thống camera...

tìm hiểu cấu trúc cáp mạng dành cho mạng PoE

Cấu trúc mạng trong hệ thống PoE tối ưu nhất

Kiến trúc dây cáp mạng trong PoE là việc thực hiện sử dụng dây cáp...

Hướng dẫn nâng cấp lên mạng PoE dễ dàng

Nếu bạn có một hệ thống mạng gồm bộ chuyển mạch và các thiệt mạng...