Mô tả sản phẩm

Đầu nối quang SC CommScope SM ( Adapter SC )

Đầu nối quang SC hay adapter SC là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC Commscope có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.

Đầu nối quang SC CommScope SM ( Adapter SC ) PN 1-5502776-1

Thông số kỹ thuật Adapter SC CommScope

Mô tả Loại quang Màu
SC Coupler Singlemode Simplex Xanh dương
Duplex Xanh dương
Multimode Simplex Be
Duplex Be
SC/ST Coupling Singlemode Simplex Xanh dương
Duplex Xanh dương
Multimode Simplex Be
Duplex Be
ST Coupler Singlemode Simplex Kim loại
Duplex Xanh dương
Multimode Simplex Kim loại
Duplex Be
LC Coupler Singlemode Duplex Xanh dương
Multimode Duplex Be

P/N Tên sản phẩm
5504640-1 Commscope Netconnect Fiber Optic Coupler, Duplex SC, MM
1-5502776-1 Commscope Netconnect Fiber Optic Coupler, Duplex SC, SM
504662-1 Commscope Netconnect Fiber Optic Coupler, Duplex ST, MM
504663-1 Commscope Netconnect Fiber Optic Coupling Adapter, Duplex SC-ST, MM

Quý khách có nhu cầu mua đầu nối quang SC CommScope, hay báo giá các phụ kiện quang như Adaptor SC, LC, FC… vui lòng liên hệ trực tiếp để được nhân viên tư vấn báo giá. Xin Cảm ơn!

 

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Đầu nối quang SC CommScope SM ( Adapter SC ) PN: 1-5502776-1”

Tin tức liên quan

Tìm hiểu chi tiết tất cả kiến thức về Adapter

Adapter là gì? Tất cả kiến thức về Adapter chi tiết và dễ hiểu nhất

Mục Lục1 Adapter là gì?2 Chức năng của Adapter là gì?3 Adapter và sạc có...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang phổ biến

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang là những thiết bị nhỏ...

Trường hợp hy hữu khi sử dụng Măng xông quang

[Sưu tầm] Tai nạn khi sử dụng măng xông quang

Tai nạn khi sử dụng măng xông quang Trên group thảo luận về công nghệ...

Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang

Dao cắt sợi quang là gì? Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang

Chúng ta có thể thấy ngoài máy hàn quang ra thì trong Bộ dụng cụ...

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector Đầu nối cáp...

Hướng dẫn sử dụng máy đo công suất AUA KPT-70C

Hướng dẫn sử dụng máy đo công suất AUA-KPT 70C

1.Máy đo công suất quang là gì? Với các kỹ thuật viên chuyên về xử...

But-soi-quang-5mw

Bút soi quang là gì? Công dụng và một số loại được sử dụng phổ biến

Bút soi quang là gì? Bút soi quang (đèn laser soi sợi quang) là một...

Cách bấm đầu Fast Connector cáp quang chuẩn nhất

Mục Lục1 Chuẩn bị dung cụ2 Lắp đầu Vỏ đầu nối vào cáp quang3 Tách...

Các loại đầu nối cáp quang phổ biến hiện nay ava

Các loại đầu nối cáp quang phổ biến nhất hiện nay

1.Cấu tạo chung của đầu nối cáp quang Đầu nối cáp quang có nhiều thành...