Mô tả sản phẩm

Đầu nối quang SC-SC ( adapter SC-SC)

Giới thiệu chung

Đầu nối quang SC-SC

Adapter SC-SC

Đầu nối quang SC-SC hay adapter SC-SC là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC-SC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.

Đặc điểm Đầu nối quang ( adapter ) SC-SC

– Đầu nối quang SC sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm, dùng để cố định sợi quang.
– Đầu nối quang SC sử dụng cơ chế cắm/rút giúp thao tác dễ dàng.
– Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC
– Kiểu đầu nối Simplex và Duplex
– Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao
– Độ suy hao tiếp xúc thấp
– Độ suy hao phản hồi cao
– Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp

Đầu nối quang SC - Adapter SC
Đầu nối quang SC – Adapter SC

Thông số kỹ thuật Đầu nối quang SC-SC
– Single Mode PC≤0.3dB, UPC≤0.2dB, APC≤0.2dB
– Multi Mode PC≤0.2dB
– Tổn hao: ≤0.2dB
– Chênh lệch: ≤0.2dB
– Độ bền: ≥1000 lần

Quý khách có nhu cầu mua đầu nối quang SC, hay báo giá các phụ kiện quang như Adaptor SC, LC, FC… vui lòng liên hệ trực tiếp để được nhân viên tư vấn báo giá. Xin Cảm ơn!

0/5 (0 Reviews)

4 đánh giá cho Đầu nối quang SC-SC ( adapter SC-SC)

  1. Bích Phương

    tôi cần hàng dự án 500 Đầu nối quang SC-SC, shoip có giá ưu đãi hơn không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ có ạ, chị check mail nhé

  2. Nguyễn Bích

    Cửa hàng có xuất đầy đủ giấy tờ cho dự án không vậy ạ?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ có chị nhé

  3. Vũ Vân

    shop có cam kết sản phẩm chính hãng không

    • Hoài Linh VTX

      Dạ VTX cam kết bán hàng chính hãng ạ

  4. Bích Loan

    Ở Hà Nội có được miến ship không vậy ad

    • Hoài Linh VTX

      bên em miễn ship bán kính 5km ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Tìm hiểu chi tiết tất cả kiến thức về Adapter

Adapter là gì? Tất cả kiến thức về Adapter chi tiết và dễ hiểu nhất

Mục Lục1 Adapter là gì?2 Chức năng của Adapter là gì?3 Adapter và sạc có...