Mô tả sản phẩm

Dây hàn quang LS Singlemode LC (Pigtail LS LC)

Dây hàn quang LS Singlemode LC là sản phẩm dùng để hàn với cáp quang trong hộp phối quang ODF, dây hàn quang có đường kính 0.9mm, dài 1.5m được làm sẵn một đầu nối LC

Dây hàn quang LS Singlemode LC (Pigtail LS LC)

Thông số kỹ thuật dây hàn quang LS Singlemode LC

Kích cỡ, màu sắc
Đường kính cáp: 0.9mm
Độ dày Lõi: 9 microns
Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated) 0.9mm
Màu vỏ: Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
Chiều dài: 1.5m

Dây hàn quang LS Singlemode LC (Pigtail LS LC)

Loại dây hàn quang : LC Single-Mode
Đầu kết nối: LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC
Kiểu sợi quang: Single-Mode
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: 1310~1510nm
Độ uốn cong: R≥3cm
Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC

Thông số chi tiết Pigtail LS LC

Đơn vị: LC Connector PC, UPC, APC
Suy hao chèn: dB ≤0.3
Suy hao phản hồi: dB ≥50

Bước sóng: nm 1310, 1550
Nhiệt độ làm việc: ºC -40~+75
Nhiệt độ bảo quản: ºC -40~+85
Dây hàn LS SM LC Đường kính cáp:  0.9mm

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây hàn quang LS Singlemode LC (Pigtail LS LC)”

Tin tức liên quan

Bảng báo giá phụ kiện quang các loại 08/07/2024

Bảng báo giá phụ kiện quang các loại Bất kì ai đã và đang sử...

tìm hiểu sự khác nhau giữa nguồn điện AC và DC

Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?

Mục Lục1 Dòng điện AC là gì?2 Dòng điện DC là gì?3 Sự khác nhau...

Module là gì

Module là gì? Ý nghĩa của Module trong các lĩnh vực

Mục Lục1 Module là gì?2 Ý nghĩa của Module trong thiết bị viễn thông3 Ý...

ONT - Thiết bị đầu cuối mạng quang là gì

ONT – Thiết bị đầu cuối mạng quang là gì?

Mục Lục1 Thiết bị ONT là gì trong hệ thống cáp quang?2 Cách thức hoạt...

TÌM HIỂU MẠNG TRUYỀN TẢI QUANG OTN LÀ GÌ

Tìm hiểu mạng truyền tải quang OTN là gì?

Mạng OTN là gì? OTN (Optical Transport Network) là một hệ thống được thiết kế...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang phổ biến

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang là những thiết bị nhỏ...

PLC LÀ GÌ NGUYÊN LÝ HOẠT ĐỘNG CỦA PLC NHƯ THẾ NÀO

PLC là gì? Nguyên lý hoạt động của PLC như thế nào?

Mục Lục1 PLC là gì?2 So với Relay, ưu điểm của của PLC là gì?3...

Cáp quang cấp nguồn: Giải pháp mở rộng PoE

Cáp quang cấp nguồn: Giải pháp mở rộng PoE Như quý vị cũng đã biết...

Trường hợp hy hữu khi sử dụng Măng xông quang

[Sưu tầm] Tai nạn khi sử dụng măng xông quang

Tai nạn khi sử dụng măng xông quang Trên group thảo luận về công nghệ...