Mô tả sản phẩm

Dây hàn quang Multimode LC ( Pigtail LC )

1. Giới thiệu chung

Dây hàn quang LC Multimode ( Pigtail LC ) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Một đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST. 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Dây hàn quang được dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Dây hàn quang Multimode LC ( Pigtail LC )_1

Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
3. Đầu kết nối LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
4. Chiều dài chuẩn 1.5m
Thông số kỹ thuật : Dây hàn quang LC Multimode ( Pigtail LC )

Loại: LC Multi-Mode
Đầu kết nối: LC/PC; LC/UPC hoặc LC/APC
Kiểu sợi quang: Multi-Mode
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: 850nm
Độ uốn cong: R≥3cm
Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
Lực nghiền nát: ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC

Quý khách có nhu cầu báo giá dây hàn quang MM LC, hoặc tìm địa chỉ mua bán dây hàn quang LC MM vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất, xin cảm ơn!

Xem thêm: Ống ruột gà Sino Vanlock SP D20 – SP9020CM

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây hàn quang Multimode LC ( Pigtail LC )”

Tin tức liên quan

Bảng báo giá phụ kiện quang các loại 19/07/2024

Bảng báo giá phụ kiện quang các loại Bất kì ai đã và đang sử...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Splitter là gì? Splitter ( hay còn được gọi là bộ chia quang, bộ tách...

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang phổ biến

Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang là những thiết bị nhỏ...

Trường hợp hy hữu khi sử dụng Măng xông quang

[Sưu tầm] Tai nạn khi sử dụng măng xông quang

Tai nạn khi sử dụng măng xông quang Trên group thảo luận về công nghệ...

Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang

Dao cắt sợi quang là gì? Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang

Chúng ta có thể thấy ngoài máy hàn quang ra thì trong Bộ dụng cụ...

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector

Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector Đầu nối cáp...

Hướng dẫn sử dụng máy đo công suất AUA KPT-70C

Hướng dẫn sử dụng máy đo công suất AUA-KPT 70C

1.Máy đo công suất quang là gì? Với các kỹ thuật viên chuyên về xử...

But-soi-quang-5mw

Bút soi quang là gì? Công dụng và một số loại được sử dụng phổ biến

Bút soi quang là gì? Bút soi quang (đèn laser soi sợi quang) là một...

Cách bấm đầu Fast Connector cáp quang chuẩn nhất

Chuẩn bị dung cụ Để tiến hành bấm đầu cáp quang một cách chuẩn và...

Sự khác biệt giữa dây nhảy quang và dây hàn quang

Sự khác biệt giữa dây nhảy quang và dây hàn quang

Dây nhảy quang và dây hàn quang là hai khái niệm tương đối phổ thông...