Mô tả sản phẩm

Module quang SFP Cisco MGBT1 1000BASE-T

Module quang SFP Cisco MGBT1 là một phần không thể thiếu của một hệ thống mạng, Nó là một bộ thu phát quang dạng module nhỏ gọn, có khả năng cắm nóng với các thiết bị switch quang, converter… Cisco MGBT1 có khe cắm SFP, nhằm đảm bảo nhu cầu sử dụng của khách hàng

module-quang-sfp-cisco-mgbt-1000BASE-T
Module quang SFP Cisco MGBT1 1000BASE-T

Tính năng Module quang SFP Cisco MGBT1

– 1000BASE-T SFP transceiver for category 5 copper wire, support up to 100 m
Features
– Built-in spring latch for easy module removal
– Hot swappable
– Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
Module SFP Cisco MGBT1 Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

Module quang SFP Cisco MGBT1 1000BASE-T

Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các dòng Module quang SFP của Cisco, Plannet, Optone, 3onedata với đủ loại single mode, multimode, hỗ trợ khoảng cách truyền quang lên đến 120km. Sản phẩm đảm bảo chất lượng và có tính tương thích cao với mọi dòng switch quang hiện có trên thị trường

Xem thêm: Module quang SFP – những điều bạn chưa biết

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang SFP Cisco MGBT1 1000BASE-T”

Tin tức liên quan

Bảng báo giá Module quang mới nhất 2024

Bảng báo giá Module quang mới nhất 08/07/2024

Dưới đây là giá các sản phẩm module quang của những hãng mà chúng tôi...

Phân biệt các loại Module Quang SFP và SFP+, SFP28, SFP56, SFP-DD

Có rất nhiều loại Module Quang khác nhau, mỗi loại có một mục đích sử...

Module là gì

Module là gì? Ý nghĩa của Module trong các lĩnh vực

Mục Lục1 Module là gì?2 Ý nghĩa của Module trong thiết bị viễn thông3 Ý...

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Bộ thu phát quang 100G được sử dụng rộng rãi trong các mạng máy tính...

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp ava

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp

UPCOM chuyên phân phối các sản phẩm Converter quang Upcom chính hãng với nhiều chủng...

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay

Một số thương hiệu Module quang phổ biến trên thị trường hiện nay Module quang...

MODULE QUANG LÀ GÌ

SFP là gì? Tác dụng và vai trò của Module SFP trong mạng

Mục Lục1 SFP là gì?2 Tại sao SFP lại quan trọng?3 Chọn Module SFP đồng...

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

Module quang SFP và những điều bạn chưa biết

Module quang SFP thực chất là gì? Module quang SFP (Small Form Factor) là một...