Mô tả sản phẩm

Switch công nghiệp 3Onedata 24 cổng quang + 4 cổng SFP Gigabit: IES1028-4GS-24F

Switch công nghiệp 3Onedata IES1028-4GS-24F bao gồm 24 cổng quang + 4 cổng Gigabit (SFP ) cung cấp giải pháp kinh tế cho kết nối Ethernet công nghiệp của bạn. Thiết kế không có quạt, tiêu thụ điện năng thấp.

1Switch chia mạng công nghiệp 3Onedata IES5028-4GS-16F
1Switch chia mạng công nghiệp 3Onedata IES5028-4GS-16F

Switch công nghiệp IES1028-4GS-24F được thiết kế để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nhiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm: nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông… Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 75ºC.

Switch công nghiệp 3Onedata được sản xuất bằng công nghệ hiện đại, phần vỏ được làm bằng kim loại và được sơn 1 lớp sơn đặc biết giúp bảo vệ sản phẩm tốt tại những môi trường đặc biệt khi sử dụng. Sản phẩm có tuổi thọ rất cao.

Thông số kỹ thuật của Switch công nghiệp 3Onedata IES1028-4GS-24F

Chức năng chính:
Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z
2. Chức năng lưu trữ và chuyển tiếp
3. Plug-and-play , tự động kết nối MDI/MDI-X
4. Hỗ trợ 8K địa chỉ MAC
5. 10/100BaseT(X)(RJ45)
6. Nhiệt độ hoạt động -40 to 75°C
7. Thiết kế không quạt
8. Bảo vệ theo chuẩn IP30, khuôn vỏ hợp kim
9. Cài đặt 19-inch

Công nghệ:

  • Tương thích: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z
  • Flow control: IEEE802.3x flow control, Back-pressure based flow control

Trao đổi băng thông:

  • Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
  • Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
  • Chế độ truyền: store and forward
  • Hệ thống trao đổi băng thông: 12.8G
  • Bảng địa chỉ MAC: 8K
  • Bộ nhớ: 4M

Giao diện:

  • Cổng quang 100M: 100Base-Fx
  • Đầu nối SC/ST/FC
  • Cổng quang hỗ trợ singlemode (20/40/60/80Km), multimode (2Km)
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Cổng quang 1000M: 1000Base-FX (SFP, đầu nối LC)
  • Cổng quản lý: Reserve
  • Cổng cảnh báo: 2 bit terminal block
  • 1 Kênh cảnh báo lỗi
  • Tiêu thụ: 5A@250V AC

Khoảng cách truyền:

  • Multi-mode: 1310nm, 2/5Km
  • Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km
  • 1550nm, 80/100/120Km

LED chỉ thị:

  • Chỉ thị: Run
  • Chỉ thị: Link (1~24/G1~G4)
  • Chỉ thị nguồn: PWR
  • Chỉ thị cảnh báo: Alarm

Nguồn cấp:

  • Nguồn cấp: 100~240VAC/DC
  • Định dạng nguồn: 3 bits terminal block
  • Bảo vệ quá tải: 1.2A

Tiêu hao:

  • No-load consumption: 21.4W
  • Full-load consumption: 25.2W
  • Môi trường làm việc:
  • Nhiệt độ làm việc: -40~75℃
  • Nhiệt độ lưu trữ: -40~85℃
  • Độ ẩm trung bình: 5%~95 %

Khuôn vỏ:

  • Vỏ: hợp kim, bảo vệ theo chuẩn IP30
  • Cài đăht: 19” 1U rack
  • Size (W×H×D): 441.6mm×45mm×208.9mm

Tiêu chuẩn công nghiệp:

  • EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
  • EMS: EN61000-4-2 (ESD), Leve 4
  • EN61000-4-3 (RS), Level 3
  • EN61000-4-4 (EFT), Level 4
  • EN61000-4-5 (Surge), Level 4
  • EN61000-4-6 (CS), Level 3
  • EN61000-4-8, Level 5
  • Shock: IEC 60068-2-27
  • Free fall: IEC 60068-2-32
  • Vibration: IEC 60068-2-6
  • Certification: CE, FCC, RoHS, UL508

Viễn Thông Xanh chuyên phân phối chính hãng các loại switch chia mạng của 3Onedata. Nếu quý khách có nhu cầu mua hay báo giá sản phẩm Switch công nghiệp 3Onedata IES1028-4GS-24F hãy liên hệ với chúng tôi để có mức giá hấp dẫn cùng chế độ chăm sóc khách hàng tốt nhất.

Xem thêm: Switch chia mạng công nghiệp 3Onedata IES1028-4GS-2F

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch công nghiệp 3Onedata 24 cổng quang + 4 cổng SFP Gigabit: IES1028-4GS-24F”

Tin tức liên quan

tìm hiểu 5 giao thức mạng công nghiệp

5 Giao thức mạng Ethernet công nghiệp quan trọng nhất

Các giao thức mạng công nghiệp có vai trò quan trọng trong việc đảm bảo...

5 Loại Switch Công nghiệp bạn nên biết

Switch công nghiệp cũng giống như các Switch thông thường và được chia thành nhiều...

tìm hiểu cách lựa chọn Switch công nghiệp đúng cách

Cách lựa chọn Switch công nghiệp phù hợp

Switch Công nghiệp hay bộ chuyển mạch công nghiệp được sử dụng rộng rãi trong...

Cần lưu ý điều gì khi mua Switch PoE công nghiệp?

Switch PoE công nghiệp là sự lựa chọn tuyệt vời dành cho các hệ thống...

Switch công nghiệp là gì? ứng dụng của switch công nghiệp?

Trong các môi trường công nghiệp với điều kiện khắc nghiệt và nhiệt độ cao....