Mô tả sản phẩm

Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F

Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F

Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F là một bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. UPCOM cung cấp 4 cổng 10 / 100M Base-T (X) + 1 cổng 100Base-FX. Với lớp vỏ IP40 được thiết kế đặc biệt giúp cho IES405-F hoạt động với nhiệt độ -40~85℃ ở môi trường công nghiệp ổn định.

Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F

Bộ chuyển mạch hỗ trợ điều khiển luồng tự động, chế độ song công hoàn toàn / một nửa và tự thích ứng MDI / MDI-X. Switch được xây dựng theo thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, tất cả các thành phần đều dựa trên cấp độ Công nghiệp, không có quạt, mức tiêu thụ thấp, có thể đáp ứng một số loại yêu cầu của lĩnh vực công nghiệp, để đạt được độ tin cậy cao.

Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F

Các tính năng Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX

  • Hỗ trợ 4 cổng 10 / 100M Base-T (X) + 1 cổng 100Base-FX
  • Bắt đầu làm việc sau khi được kết nối, nhanh chóng và thuận tiện
  • Đèn báo hỗ trợ cho màn hình trạng thái
  • Hỗ trợ nguồn cấp công nghiệp cung cấp
  • Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơle xuống điện
  • Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
  • Hỗ trợ quá điện áp, bảo vệ quá dòng
  • Hỗ trợ phát sóng bão
  • Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt
  • Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm

Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F

Công nghệ
Tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x, áp suất ngược
cổng điện Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100/1000Base-TX

Phát hiện tự động Half/Full Duplex và MDI/MDI-X

Cổng cáp quang 100M 100Base-FX, SC/ST tùy chọn
cổng báo động khối thiết bị đầu cuối, 1A@24VDC, hỗ trợ tắt nguồn

trạng thái

Khoảng cách chuyển
cáp xoắn 100M(cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn)
sợi quang đa mode 1310nm, 2Km
Sợi quang đơn mode 1310nm, 20/40/60Km

1550nm, 60/80/100/120Km

tốc độ trao đổi 148810pps
chế độ truyền lưu trữ và chuyển tiếp
Chuyển đổi độ trễ <5μs
Chuyển đổi băng thông 1,6Gbps
Kích thước bảng MAC 1k
Chỉ dẫn
Chỉ báo trạng thái chạy CHẠY
Quyền lực PWR
đèn giao diện Liên kết/ACT, Tốc độ (TX), Liên kết/ACT( FX)
Nguồn cấp
Điện áp đầu vào DC12~48V

AC/DC220V(85-264VAC/110-370VDC)

Phương pháp nhập khối thiết bị đầu cuối
Sự tiêu thụ năng lượng 3,7w(TỐI ĐA)
Ủng hộ Bảo vệ quá tải, kết nối ngược, dự phòng
Kết cấu cơ khí:
Vỏ bọc Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm
Cài đặt Gắn din-rail 3,5 inch
Kích thước (W×H×D) 144mm×80mm×33mm
Cân nặng 0,8kg
Nhiệt độ làm việc -40~85℃
Nhiệt độ bảo quản -40~85℃
Độ ẩm tương đối 5%~95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn
TÔI FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A
EMS EN61000-4-2 (ESD), Cấp 4
Sốc IEC 60068-2-27
Rơi tự do IEC 60068-2-32
Lắc IEC 60068-2-6
chứng nhận CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý)
Thời gian bảo hành 5 năm

Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F

Viễn Thông Xanh Việt Nam hiện tại đang là nhà phân phối các hãng switch chia mạng chất lượng nói chung hay các bộ chuyển mạch UPCOM nói riêng; Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm: Bộ Chuyển Mạch Ethernet Công Nghiệp IES404-2F

0/5 (0 Reviews)

3 đánh giá cho Switch Công Nghiệp 4Port 10/100MBase-T(X)+1Port 100Base-FX PN| IES405-F

  1. Huyền

    Sản phẩm này rất tốt cho công ty của mình nó giúp truyền mọi dữ liệu nhanh hơn.

  2. Vượng An

    Sài Gòn bên mình có chi nhánh không ạ

    • SEO VTX

      Bên em có chi nhánh trong TPHCM ạ

  3. Thịnh Dol

    báo giá cho mình nhé

    • SEO VTX

      Anh Thịnh check mail báo giá giúp em ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

Bảng báo giá Switch PoE các hãng mới nhất

Bảng báo giá Switch POE Cisco, TP-Link, Planet, Linksys chính hãng, mới nhất 19/07/2024

Switch POE (Power over Ethernet) là một loại thiết bị chuyển mạch mạng đặc biệt,...

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys 19/07/2024

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys mới nhất Một trong những sản phẩm của Linksys nổi...

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 19/07/2024

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM mới nhất IP-COM là thương hiệu rất nổi tiếng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter và Switch

So sánh Switch với Media Converter, Đâu là thiết bị cần trong mạng?

Trong một hệ thống mạng hiện nay có 2 thiết bị mạng vô cùng quan...

hướng dẫn cách lựa chọn Switch PoE cho người mới bắt đầu

Hướng dẫn lựa chọn Switch PoE cho người không chuyên

Switch PoE xuất hiện rất nhiều trong các hệ thống Camera IP, an ninh, hệ...

tìm hiểu cách kết nối Camera IP với NVR có POE và không PoE

Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?

Các hệ thống camera giám sát IP đang tăng lên đáng kể. Đầu ghi NVR...

tìm hiểu cách lựa chọn cáp mạng cho mục đích PoE một cách tôi ưu nhất

7 Tiêu chí lựa chọn cáp mạng cho mạng PoE

Công nghệ PoE đã phổ biến hơn bao giờ hết trong các hệ thống camera...

tìm hiểu cấu trúc cáp mạng dành cho mạng PoE

Cấu trúc mạng trong hệ thống PoE tối ưu nhất

Kiến trúc dây cáp mạng trong PoE là việc thực hiện sử dụng dây cáp...

Hướng dẫn nâng cấp lên mạng PoE dễ dàng

Nếu bạn có một hệ thống mạng gồm bộ chuyển mạch và các thiệt mạng...