Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female

Viễn Thông Xanh xin gửi tới quý khách hàng thông tin chi tiết về sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM4 MTP-MTP loại 12 sợi đầu Female:

1. Đánh giá sản phẩm

Đây là loại dây nhảy quang với khả năng truyền dẫn tín hiệu tốc độ cao, thường được sử dụng trong các trung tâm dữ liệu mạng 40G/100G/200G/400G.

Dây nhảy có lõi sợi quang được làm bằng thủy tinh và hoàn toàn không dẫn điện, đường kính của sợi quang là 50/125 theo tiêu chuẩn dây nhảy quang OM4.

Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP bao gồm 12 sợi với đầu Female rất thích hợp trong kết nối các thiết bị quang học với nhau, như switch, router, máy chủ, hệ thống lưu trữ, ổ cứng mạng, điểm truy cập WiFi,…

Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female1

2. Cấu tạo dây nhảy quang Multimode OM4 MTP-MTP

Dây nhảy có cấu tạo gồm các thành phần chính sau:

Lõi sợi quang: được làm bằng thủy tinh với đường kính theo tiêu chuẩn sợi dây nhảy quang OM4.

Lớp áo bảo vệ: Được làm bằng nhựa LSZH có khả năng chống cháy tốt.

Đầu nối: MTP-MTP

Số sợi dẫn: 12

Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP VTXVN
Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP VTXVN
Ứng dụng dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 1
Ứng dụng dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP
Đặc tính cơ học Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP VTXVN
Đặc tính cơ học Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP VTXVN

Ứng dụng dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 1

Làm sạch đầu dây nhay quang OM4 MTP-MTP
Làm sạch đầu dây nhay quang OM4 MTP-MTP với các thiết bị chuyên dụng

Viễn Thông Xanh – Đơn vị phân phối dây nhảy quang chính hãng

Viễn Thông Xanh là đơn vị uy tín trên thị trường trong suốt gần 10 năm qua về cung cấp các loại dây nhảy quang. Đến với VTX, quý khách hàng có thể yên tâm bởi:

– Chất lượng sản phẩm tốt nhất với hàng chính hãng, giấy tờ đi kèm đầy đủ.

– Giá cả tốt nhất trên thị trường hiện nay.

– Dịch vụ vận chuyển, tư vấn, bào hành chuyên nghiệp.

Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu nhận báo giá hoặc tìm hiểu thêm các thông tin về sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM4 MTP-MTP 12 sợi Female. Vui lòng liên hệ với đội ngũ kinh doanh qua số zalo hiển thị trên web hoặc để lại lời nhắn qua ô chat nhanh để nhận được sự hỗ trợ nhanh nhất!

0/5 (0 Reviews)
Loại sợi quang

OM4

Chế độ sợi dẫn

Multimode

Đầu nối

MTP – MTP

Số lượng sợi:

12

1 đánh giá cho Dây nhảy quang MM OM4 MTP-MTP 12 sợi đầu Female

  1. Hoàng – VNPT HN

    Hàng cao cấp, nhưng đặt hàng hơi lâu do dịch bệnh, bù lại chất lượng tốt đáng tiền, rẻ hơn so với đặt trên alibaba

Đánh giá

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 24/06/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Splitter là gì? Splitter ( hay còn được gọi là bộ chia quang, bộ tách...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...