Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang SC-SC singlemode – Giải pháp kết nối mạng quang hiệu quả và tiết kiệm

Bạn đang tìm kiếm một giải pháp kết nối mạng quang đáng tin cậy, hiệu suất cao và giá cả hợp lý? Bạn muốn xây dựng và nâng cấp hệ thống mạng quang của bạn một cách dễ dàng và nhanh chóng? Bạn muốn sử dụng sản phẩm chất lượng cao, đạt tiêu chuẩn quốc tế và có bảo hành chính hãng?

Nếu câu trả lời là có, thì “dây nhảy quang SC-SC singlemode” chính là sản phẩm dành cho bạn. Đây là loại dây nhảy quang được thiết kế với sợi quang singlemode 9/125 nm và đầu kết nối SC-SC, mang lại khả năng truyền tải dữ liệu chuẩn Gigabit và ổn định trong môi trường mạng.

Dây nhảy quang Single Mode SC-SC Chất Lượng Cao

 

Tính năng nổi bật của dây nhảy quang SC-SC singlemode

dây nhảy quang SC-SC Singlemode

Sợi quang singlemode 9/125 nm: Loại sợi quang này có đường kính nhỏ, giúp giảm thiểu suy hao tín hiệu và tăng khoảng cách truyền tải. Sợi quang singlemode cũng có bước sóng hoạt động 1310nm, phù hợp với các ứng dụng truyền dẫn dữ liệu nhanh chóng và ổn định.

Đầu kết nối SC-SC: Đây là loại đầu kết nối quang phổ biến và tiêu chuẩn trong ngành viễn thông. Đầu kết nối SC-SC có thiết kế dạng trục, chắc chắn và ổn định, giúp kết nối chặt chẽ và hiệu quả giữa các thiết bị quang. Đầu kết nối SC-SC cũng có khả năng chống bụi và chống va đập, bảo vệ tín hiệu quang khỏi các yếu tố bên ngoài.

Vỏ nhựa PVC cao cấp (OFNR-rated): Vỏ nhựa PVC của dây nhảy quang SC-SC singlemode có màu vàng đặc trưng, giúp phân biệt với các loại dây nhảy quang khác. Vỏ nhựa PVC cao cấp có tính linh hoạt và độ bền cao, cho phép uốn cong và kéo căng dây nhảy quang mà không làm ảnh hưởng đến chất lượng truyền tải. Vỏ nhựa PVC cũng có khả năng chống cháy và chống ăn mòn, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.

Chiều dài dây nhảy tùy chọn: Bạn có thể lựa chọn chiều dài dây nhảy quang SC-SC singlemode phù hợp với nhu cầu của bạn, từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m đến 50m. Bạn cũng có thể đặt hàng chiều dài dây nhảy quang theo yêu cầu riêng của bạn. Chiều dài dây nhảy quang ảnh hưởng đến khả năng truyền tải và suy hao tín hiệu, vì vậy bạn nên lựa chọn một cách hợp lý và khoa học.

Lý do nên chọn dây nhảy quang SC-SC singlemode

dây nhảy quang SC-SC Singlemode

Hiệu suất cao: Dây nhảy quang SC-SC singlemode mang lại khả năng truyền tải dữ liệu chuẩn Gigabit và ổn định trong môi trường mạng. Dây nhảy quang SC-SC singlemode có suy hao tín hiệu thấp và khoảng cách truyền tải xa, phù hợp với các ứng dụng truyền dẫn dữ liệu nhanh chóng và ổn định.

Độ tin cậy cao: Dây nhảy quang SC-SC singlemode được làm từ sợi quang singlemode và đầu kết nối SC-SC chất lượng cao, đảm bảo kết nối chắc chắn và ổn định giữa các thiết bị quang. Dây nhảy quang SC-SC singlemode cũng được bọc bởi vỏ nhựa PVC cao cấp, bảo vệ tín hiệu quang khỏi các yếu tố bên ngoài và kéo dài tuổi thọ của sản phẩm.

Giá cả hợp lý: Dây nhảy quang SC-SC singlemode không chỉ là sự lựa chọn hàng đầu cho hiệu suất và độ tin cậy, mà còn mang lại giá trị vượt trội với giá cả cạnh tranh hàng đầu trên thị trường. Bạn sẽ tiết kiệm được chi phí đầu tư và bảo trì khi sử dụng dây nhảy quang SC-SC singlemode.

Cách sử dụng và bảo quản dây nhảy quang SC-SC singlemode

dây nhảy quang SC-SC Singlemode

Sử dụng: Bạn chỉ cần cắm đầu kết nối SC của dây nhảy quang vào các thiết bị quang có cổng SC tương ứng, ví dụ như bộ chuyển đổi quang điện, Switch quang thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác trong tủ mạng – tủ rack hoặc hộp phối quang ODF. Bạn nên kiểm tra kỹ việc kết nối để tránh gặp sự cố trong quá trình truyền tải.

Bảo quản: Nên bảo quản dây nhảy quang SC-SC singlemode ở nơi khô ráo, thoáng mát và tránh ánh nắng trực tiếp. Đừng uốn cong và kéo căng dây nhảy quang một cách nhẹ nhàng và không vượt quá giới hạn cho phép. Bạn nên lau chùi đầu kết nối SC bằng cồn hoặc dung dịch tẩy rửa chuyên dụng để loại bỏ bụi bẩn và duy trì chất lượng truyền tải.

Đặt hàng ngay dây nhảy quang SC-SC singlemode

Nếu bạn đã quyết định mua dây nhảy quang SC-SC singlemode, hãy liên hệ ngay với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và đặt hàng. Chúng tôi cam kết cung cấp cho bạn sản phẩm chính hãng, chất lượng cao và giá cả hợp lý.

VTX là đơn vị uy tín chuyên cung cấp các sản phẩm Dây nhảy quang với đầy đủ giấy tờ đi kèm như CO, CQ. Hiện nay đang có các chương trình khuyến mại và ưu đãi lớn khi mua dây nhảy quang. Nhanh tay liên hệ ngay qua:

  • Số Zalo:  0973.497.685 – 096.191.9559 – 098.939.5445
  • Hoặc để lại lời nhắn tại Ô Chat Nhanh bên phải màn hình.
  • Địa chỉ bán hàng trực tiếp: Số 2 Ngõ 53 Đường Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội.
0/5 (0 Reviews)
Loại đầu nối

SC-SC

Vỏ dây nhảy quang

mà Vàng và được làm từ nhựa PVC cao cấp

Loại sợi quang

Singlemode với đường kính 9/125

Chiều dài

3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m, 50m…

16 đánh giá cho Dây nhảy quang Single Mode SC-SC Chất Lượng Cao

  1. Hoàng Thế Anh – HTML

    Giá đắt hơn so với một số bên nhưng mình thấy mua ở đây rất yên tâm, dây nhảy chưa thấy cái nào có vấn đề lỗi gì cả, đánh giá 5*

  2. Việt Nguyễn

    Sản phẩm có độ dài 100m không Shop

    • SEO VTX

      Dạ có anh nhé

  3. Long Thành

    Sản phẩm do bên mình sản xuất phải không ạ

    • SEO VTX

      Dạ vâng dây này bên em sản xuất ạ

  4. Kim Khánh

    Hàng chất lượng tốt, ủng hộ VTX dài dài

    • SEO VTX

      Cám ơn anh/chị đã ủng hộ Viễn Thông Xanh ạ

  5. Trung Thành

    Sản phẩm này có loại 10m không ad ơi?

    • SEO VTX

      Dạ loại 10m thì không có sẵn hàng anh ạ! Loại này phải đặt 3-5 ngày để xưởng bên em sản xuất anh nhé

  6. Thái Vinh Techcorp

    Vẫn đang sử dụng dây nhảy của VTX, bền mà đường truyền còn ổn định. Like mạnh

    • SEO VTX

      Cám ơn anh Vinh đã ủng hộ VTX ạ

  7. Đức Thắng

    Sản phẩm còn hàng không ạ?

    • SEO VTX

      Dạ sản phẩm này đang sẵn hàng anh nhé

  8. lê dương

    không ngờ giao nhanh vậy, chất lượng tốt

  9. Ngọc Dương

    hàng ổn lắm

  10. Mai Nguyễn

    giá trên đã có VAT chưa ạ

    • Hoài Linh VTX

      Dạ chưa có chị nhé

  11. Tiến Đặng

    Báo giá cho tôi 50 sản phẩm Dây nhảy quang Single Mode SC-SC qua mail

    • Hoài Linh VTX

      Bên em đã báo giá qua mail nhé ạ

  12. Nguyễn Lan

    Tôi mới nhận hàng bên VTX, chất lượng rất tốt, giao hàng lại nhanh

    • Hoài Linh VTX

      Dạ cảm ơn chị đã tin tưởng và lựa chọn sản phẩm bên Viễn Thông Xanh ạ

  13. Oanh Kim

    dây nhảy quang SC-SC singlemode khác dây nhảy quang singlemode ST – ST ở điểm gì vậy a

    • Hoài Linh VTX

      Chị check mail để bên em tư vấn kỹ nhé ạ

  14. Hằng Vũ

    Mua lẻ 1 dây nhảy quang SC-SC singlemode có bán không ạ

    • Hoài Linh VTX

      Bên em có chị nhé

  15. Quang Tiến

    Tư vấn cho mình loại dây nhảy quang phù hợp được không?

    • Hoài Linh VTX

      Bên em đã tư vấn qua mail ạ, anh check mail nhé ạ

  16. Văn Hà

    Báo giá giúp mình dây nhảy quang SC-SC loại 50m

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 19/06/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Splitter là gì? Splitter ( hay còn được gọi là bộ chia quang, bộ tách...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...

[x]
ĐÓN CHỜ SẢN PHẨM MỚI