Mô tả sản phẩm

Adapter Alantek SC Duplex MM – Coupler SC Duplex | PN: 306-8D0212-MM00

Adapter SC Duplex Alantek 06-8D0212-MM00 (hoặc có tên gọi khác là khớp nối SC hay coupler SC) là phụ kiện quang chính hãng đến từ thương hiệu Alantek. Đây là một loại đầu nối quang (adapter) chyên dụng được thiết kế có tác dụng liên kết các đầu nối cáp quang multimode giữa hai đường cáp quang. Sản phẩm cho phép các nguồn sáng được truyền đi nhiều nhất và giảm tối đa suy hao trong quá trình truyền tải dữ liệu. Toàn bộ bề mặt được sơn tĩnh điện dạng nhám giống như các sản phẩm ODF chính hãng Alantek để đảm bảo cho việc đồng nhất về mặt thẩm mĩ khi sử dụng cũng như tăng tuổi thọ cho sản phẩm.

 

Adapter multimode Duplex SC của Alantek thiết kế theo dạng khay đặc trưng (1 khay 6 chiếc tương đương 12 liên kết SC) để bắt vít trực tiếp vào ODF. Khay adapter của Alantek được thiết kế theo kích thước tiêu chuẩn, việc tháo lắp đơn giản cho người sử dụng và nhân viên kỹ thuật, thuận tiện cho việc thay thế cũng như bảo trì, bảo dưỡng trong quá trình làm việc.

Lưu ý: các khay adapter chính hãng của Alantek là phụ kiện ODF được bán rời, không đi kèm với hộp phối quang Alantek chính hãng

Sản phẩm Adapter SC duplex Alantek 06-8D0212-MM00 hiện đang được phân phối trực tiếp tại Viễn Thông Xanh với đầy đủ giấy tờ CO, CQ chính hãng của nhà sản xuất để hỗ trợ cho các dự án.

Thông số kỹ thuật Adapter SC duplex MM – Coupler SC 

Connector Type SC Body Style Duplex
Polish Type UPC Fiber Mode Multimode
Insertion Loss ≤0.2dB Durability 1000 times
Mounting Type Reduced Flanged Alignment Sleeve Material Ceramic
Color Blue Flammability Rate UL94-V0
Package Quantity 6 RoHS Compliancy Status Compliant

 

Nếu Quý vị đang có nhu cầu mua sản phẩm Adapter Alantek SC Duplex MM chính hãng hay cần tư vấn thêm về sản phẩm, cách thức đặt hàng, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ!

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Khay Adapter Alantek SC Duplex MM | PN: 306-8D0212-MM00”

Tin tức liên quan

Bảng báo giá Hộp phối quang ODF 4Fo, 8Fo, 16Fo, 24Fo, 48Fo

Bảng báo giá Hộp phối quang ODF 4FO, 8FO, 16FO, 24FO, 48FO 19/07/2024

Để thuận tiện nhất cho khách hàng khi lựa chọn, so sánh và tham khảo...

Giá Cáp Điều Khiển Alantek 1 Pair, 2 Pair, 4 Pair 19/07/2024

Nói đến cáp điều khiển thì cái tên Alantek, chắc chắn không thể không nhắc...

KHUYẾN MẠI ODF THÁNG 8

[KHUYẾN MẠI] Hộp Phối Quang ODF – Sale 10% Tháng 8

Bạn đang tìm kiếm giải pháp chất lượng và tiện lợi cho việc phối quang...

Tìm hiểu chi tiết tất cả kiến thức về Adapter

Adapter là gì? Tất cả kiến thức về Adapter chi tiết và dễ hiểu nhất

Adapter là gì? Adapter (bộ đổi nguồn) là thiết bị dùng để chuyển đổi điện...

Khi nào cần nâng cấp hộp phối quang ODF

Khi nào cần nâng cấp và thay thế hộp phối quang ODF

Như bạn đã biết, Hộp phối quang ODF có chức năng bảo vệ và phân...

Tư vấn lựa chọn hộp phối quang ODF

Hướng dẫn cách lựa chọn hộp phối quang ODF chất lượng

Xác định các yêu cầu về hộp phối quang ODF cần mua Trước khi lựa...

Tiêu chuẩn kỹ thuật hộp phối quang ODF

Chất lượng hộp phối quang ODF quyết định bởi tiêu chuẩn kỹ thuật nào?

Hộp phối quang ODF là một thiết bị quang trọng trong hệ thống mạng cáp...

Hộp phối quang ODF dùng hãng nào tốt nhất VTX

Hộp phối quang ODF hãng nào tốt?

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều hãng sản xuất hộp phối quang ODF...

Tại sao cần sử dụng Hộp phối quang ODF

Tại sao cần sử dụng hộp phối quang ODF?

Đã bao giờ bạn tự hỏi tại sao cần sử dụng hộp phối quang ODF...

Cấu tạo của hộp phối quang ODF gồm những thiết bị nào?

Về cơ bản tùy vào loại hộp phối quang ODF khác nhau và mục đích...