Mô tả sản phẩm

Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode nhập khẩu chính hãng

Module quang Linksys LACGSX SFP được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 500m. Thường được sử dụng để kết nối các thiết bị giữ các tầng trong tòa nhà hoặc giữa các tòa nhà liền nhau.Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode

 

Module quang Linksys SFP với ưu điểm tốc độ truyền tín hiệu lên tới 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng để LACGSX làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 – 50 users.

Linksys LACGSX SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, với tốc độ truyền dẫn 1Gbps / 1.25Gbps sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu vuông nhỏ)

Module quang Linksys LACGSX SFP
Module quang Linksys LACGSX SFP

Module quang LACGSX hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch chia mạng), thiết bị định tuyến (Router) của Linksys mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi được cắm vào.

Viễn Thông Xanh là đơn vị cung cấp hàng đầu các sản phẩm, thiết bị viễn thông chính hãng với chất lượng cực cao cùng với giá thành rẻ nhất trên thị trường Hà Nội. Quý khách có nhu cầu mua hàng hoặc nhận báo giá sản phẩm  Module quang Linksys LACGSX SFP vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và mua hàng tốt với giá cực rẻ.

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode”

Tin tức liên quan

Bảng báo giá Module quang mới nhất 2024

Bảng báo giá Module quang mới nhất 24/06/2024

Dưới đây là giá các sản phẩm module quang của những hãng mà chúng tôi...

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys 24/06/2024

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys mới nhất Một trong những sản phẩm của Linksys nổi...

Phân biệt các loại Module Quang SFP và SFP+, SFP28, SFP56, SFP-DD

Có rất nhiều loại Module Quang khác nhau, mỗi loại có một mục đích sử...

Module là gì

Module là gì? Ý nghĩa của Module trong các lĩnh vực

Module là gì? Module là một khái niệm rộng được sử dụng trong nhiều lĩnh...

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Tất cả những gì bạn cần biết về bộ thu phát quang CPAK 100G

Bộ thu phát quang 100G được sử dụng rộng rãi trong các mạng máy tính...

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp ava

Upcom- thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực truyền thông mạng công nghiệp

UPCOM chuyên phân phối các sản phẩm Converter quang Upcom chính hãng với nhiều chủng...

Top4-thuong-hieu-switch

Top 3 thương hiệu Switch mạng bán chạy nhất

Switch Cisco là thiết bị đóng vai trò cực kì quan trọng trong việc điều...

Các loại cân bằng tải chuyên dụng cho doanh nghiệp

Các loại cân bằng tải chuyên dụng cho doanh nghiệp

Ở bài viết này hãy cùng Viễn Thông Xanh tìm hiểu về những thiết bị...

Review Đánh giá Router Linksys EA9500

Giới thiệu Linksys  EA9500 Linksys  EA9500 là bộ định tuyến không dây cao cấp nhất...

Hướng dẫn cấu hình Linksys E1700 dùng bộ lọc địa chỉ MAC

Hướng dẫn các bước để cấu hình linksys chi tiết nhất Các bạn cần chuẩn...