Hiển thị 1–15 của 24 kết quả

Dây nhảy quang Multimode

Đã bán 3241
Giá: Liên hệ
Đã bán 2315
Đã bán 34428
Đã bán 32451
Giá: Liên hệ
Đã bán 35424
Đã bán 24562
Đã bán 36501

banner-day-nhay-quang-multimore

Dây nhảy quang Multimode là gì?

Dây nhảy quang Multimode là một loại sợi quang được sử dụng là đầu nối liên kết giữa các hộp phối quang ODF, hộp phối quang đến các thiết bị hoặc ngay cả các thiết bị quang với nhau. Dây nhảy Multimode có màu cam rất đặc trưng và cũng bao gồm có dây nhảy đơn (Simplex) hoặc dây nhảy đôi (Duplex). Có thể nói dây nhảy đa mode đang được người tiêu dùng rất ưa thích nhờ sự nhỏ gọn, khối lượng thấp và có độ bền rất cao.

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode

Dây nhảy quang Multimode (MM) có lõi sợi quang Multimode đường kính 50 micromet hoặc 62.5 micromet; dây nhảy quang Multimode vẫn được đặt trong ống lỏng đường kính 125 micromet, vỏ ngoài 2.0 hoặc 3.0 milimet.

Dây nhảy quang sản xuất tại Việt Nam có chất lượng cao, hoặc hàng nhập khẩu chính hãng; các loại dây nhảy có vỏ bọc, có kẹp đầu, chiều dài theo yêu cầu của quý khách hàng. Quý khách đang có nhu cầu tìm mua dây nhảy quang, vui lòng liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn tốt nhất.

Các loại dây nhảy quang Multimode có trên thị trường hiện nay

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại Multi-mode . Mỗi loại với loại đầu khác nhau sẽ có những ưu điểm riêng tùy vào nhu cầu của quý khách hàng. Một số loại thông dụng hiện nay như

  • Dây nhảy quang Multimode LC-LC

  • Dây nhảy quang Multi mode SC-SC

  • Dây nhảy quang Multi-mode ST-ST

  • Dây nhảy quang Multimode FC-ST

dây nhảy quang om3 fc st

 

  • Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC

Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi-Mode SC-LC |PN: 2105031-3

Với từng loại khác nhau sẽ có mức giá khác nhau . Vì vậy để biết chi tiết từng loại một về ưu điểm cũng như hạn chế của nó quý khách hàng có thể liên hệ ngay với chúng tôi. Công ty Cổ phần Viễn Thông Xanh Việt Nam. Bộ phận nhân viên tư vấn của chúng tôi sẽ giúp quý khách giải đáp , tư vấn mọi thắc mắc liên quan đến các loại dây nhảy quang .

Tên sản phẩm Mã sản phẩm Giá tham khảo 
Dây nhảy quang MAXTEL OM2 SC/UPC-SC/UPC PC-OM2-SCUSCUSX-xM Liên hệ
Dây nhảy quang OM4 LC-LC Duplex LSZH Norden 332-24OM4L1L100X 310.000VND
Dây nhảy quang OM3 LC-LC Duplex LSZH Norden 332-24OM3L1L100X 295.000VND
Dây nhảy quang Alantek MM SC-SC 2m | PN: 306-52322M-0020 306-52322M-0020 Liên hệ
Dây nhảy quang CommScope OM4 Multi Mode LC-LC | PN: 2105061-3 2105061-3 659.000VND
Dây nhảy quang Multimode MTRJ-LC độ dài tùy chọn MMDX-MTRJ-LC 95.000VND
Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC 65.000VND
Dây nhảy quang LS Multi-mode LC-SC 240.000VND
Dây nhảy quang Multimode LC-LC 90.000VND

Xem thêm:

Địa chỉ mua bán dây nhảy quang uy tín giá rẻ

Viễn Thông Xanh chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang Multimode, Single-mode với các loại chuẩn SC. FC, LC, ST chất lượng với chiều dài tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng. cùng với đó là mức giá dây nhảy quang rẻ nhất thị trường.

Xem thêm các sản phẩm dây nhảy quang Multimode bán chạy nhất tại VTX: