Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode SC-SC | Optical patch cord SC-SC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Multimode SC-SC

Dây nhảy quang SC-SC Multi-mode chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang Multimode được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang Multimode SC-SC

Dây nhảy quang SC SC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

 

  • Đầu nối phải: SC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: SC/APC,UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: UPC>50 dB

Thông tin sản phẩm

  • Loại: SC/APC – SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
  • Đầu kết nối: SC/SC
  • Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode: SC-SC
Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

>>Chúng tôi đang có chương trình khuyến mãi cực sốc cho dây nhảy quang multimode

Viễn thông xanh chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single mode, multimode, các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.
0/5 (0 Reviews)

3 đánh giá cho Dây nhảy quang Multimode SC-SC

  1. hường lê

    hàng ổn, đảm bảo thời gian giao hàng tốt

  2. Vũ Ngọc

    Dây nhảy quang Multimode SC-SC này có chiều dài tối đa bao nhiêu nhỉ

    • Hoài Linh VTX

      em đã chuyển thông tin của chị đến bộ phận tư vấn bán hàng và sẽ phản hồi lại chị trong thời gian sớm nhất nhé ạ

  3. Minh Khang

    cửa hàng ở đâu vậy, có bán trực tiếp tại cửa hàng không?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em có bán trực tiếp tại cửa hàng nhé ạ, anh có thể qua cửa hàng tại số 2 ngõ 53 đường Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, Hà Nội nhé ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...

Các loại connector - đầu nối quang bạn cần biết

Các loại connector – đầu nối quang bạn cần biết

Mục Lục1 Đầu nối quang – connector SC2 Đầu nối quang LC3 Đầu nối quang...