Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode LC-LC | Optical patch cord LC-LC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Multimode LC-LC

Dây nhảy quang LC-LC Mutimode chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Dây nhảy quang LC LC  được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Dây nhảy quang Multimode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Multimode

  • Đầu nối phải: LC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/APC,UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: UPC>50 dB

Dây nhảy quang Multimode LC-LC

Thông tin sản phẩm dây nhảy cáp quang multimode LC LC

  • Loại: LC/APC – LC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
  • Đầu kết nối: LC/LC
  • Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode: LC-LC
Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

Viễn Thông Xanh là đơn vị sản xuất dây nhảy quang tại Hà Nội. Các sản phẩm chúng tôi đưa ra thị trường luôn đảm bảo chất lượng cùng mức giá rẻ nhất thị trường. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay thắc mắc dây nhảy quang giá bao nhiêu tiền? vui lòng liên hệ với chúng tôi để được giải đáp rõ ràng nhất.

> Chúng tôi đang giảm giá cực SỐC cho sản phẩm dây nhảy quang multimode

0/5 (0 Reviews)

3 đánh giá cho Dây nhảy quang Multimode LC-LC

  1. Trần Dung

    báo giá cho tôi sản phẩm Dây nhảy quang Multimode LC-LC này nhé, tôi lấy hàng cho dự án

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em đã báo giá qua mail, chị check mail giúp em nhé ạ

  2. Vĩnh Trần

    mua tại cửa hàng, có bán lẻ 1 dây này không ad?

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em có bán lẻ 1 dây ạ, anh có thể qua cửa hàng mua hoặc để lại thông tin để bên em ship hàng ạ

  3. Trần Hiển

    hàng bên Viễn Thông Xanh chất lượng rất tốt, ủng hộ dài dài

    • Hoài Linh VTX

      Dạ cảm ơn anh ạ, mong anh vẫn luôn lựa chọn sản phẩm bên VTX nhé ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode 13/06/2024

Bảng báo giá dây nhảy quang Single mode và Multimode Dây nhảy quang ra đời như...

dây nhảy quang MPO-MTP là gì

Dây nhảy quang MPO/MTP là gì? Tại sao cần sử dụng?

Với các mạng trong trung tâm dữ liệu, các yêu cầu về băng thông và...

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Bộ suy hao quang và những điều cần biết

Công suất tín hiệu trong các liên kết cáp quang đôi khi cần được tăng...

Bộ chia quang Splitter là gì - Lựa chọn sao cho đúng

Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?

Mục Lục1 Splitter là gì?2 Nguyên lý hoạt động của bộ chia quang Splitter3 Các...

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu

Làm thế nào để xây dựng một trung tâm dữ liệu?

Khi ngày càng có nhiều doanh nghiệp và tổ chức phụ thuộc vào internet, nhu...

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Những gì bạn cần biết về cáp quang (fiber optic cables)

Đây như bạn các thấy dưới đây tôi chỉ cần rút phích cắm của internet...

Cassette sợi quang là gì

Cassette sợi quang là gì?

Cassette sợi quang là gì? Cassette sợi quang hay còn được gọi là băng cáp...

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của cáp quang MTP

Sự phát triển của điện toán đám mây thúc đẩy các doanh nghiệp triển khai...

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Nâng cao trải nghiệm tòa nhà thông minh bằng kết nối cáp quang

Các tòa nhà thông minh yêu cầu các thiết bị mở rộng hỗ trợ truyền...

Máy tính Hiệu suất cao HPC là gì

High Performance Computing (HPC) – Định nghĩa, ứng dụng và chức năng

High Performance Computing (HPC) hay Điện toán hiệu năng cao là các hệ thống máy...