Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 2200S20 chính hãng

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 2200S20 là bộ chuyển đổi loại 2 sợi quang, tốc độ 10/100/1000Mbps, khoảng cách truyền tín hiệu lên đến 20km trên cáp quang Single mode, hoạt động trên bước sóng 1310 và 1550nm với cáp SM và 850nm với cáp quang Multimode. Sản phẩm này là loại Converter quang rất phổ biến trên thị trường, Đã xuất hiện khá lâu tại Việt Nam và được ưa chuộng sử dụng cho rất nhiều công trình.

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-2200S20_1
Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-2200S20_1

Bộ sản phẩm Converter quang Optone OPT 2200S20 bao gồm 1 converter quang mã OPT2200S20, 1 nguồn adaptor chính hãng 5VDC, sách hướng dẫn và phiếu bảo hành sản phẩm 1 năm.

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 2200S20 tương thích lắp khung nguồn tập trung 14 khe cắm

>> Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua Converter quang. Quý khách không nên bỏ qua

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/bo-chuyen-doi-quang-dien/converter-quang/

Converter quang OPT 2200S20 rất được ưu chuộng trong các hệ thống mạng tòa nhà, các giải pháp mạng lan – quang hay hệ thống camera IP, cùng xem các hình ảnh thực tế của bộ chuyển đổi quang điện hãng Optone OPT 2200 này nhé:

Bộ sản phẩm gồm 1 converter quang, 1 nguồn chuẩn 5V 1A, 1 sách hướng dẫn sử dụng. Sản phẩm được bọc trong khay chứa bằng xốp nên an toàn tuyệt đối tránh bị hư hại trong quá trình vận chuyển.

Mặt sau của converter Optone OPT 2200s20 có cổng cắm nguồn và công tắc điều chỉnh chế độ

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-2200S20_1
Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-2200S20_1

Mặt trước của thiết bị gồm cổng quang 2 sợi, 6 đèn tín hiệu và 1 cổng mạng RJ45 chuẩn tốc độ 10/100/1000Mbps

Mặt đáy của thiết bị có in đầy đủ thông tin về sản phẩm như mã sản phẩm, thông số cáp, khoảng cách truyền xa 20km trên cáp single mode, bước sóng hoạt động 1310nm và SN của sản phẩm để dựa vào đó bảo hành.

>> Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua Converter quang. Quý khách không nên bỏ qua

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/bo-chuyen-doi-quang-dien/converter-quang/

Xem catalogue của converter quang OPT 2200S20

Các sản phẩm cùng serial Optone OPT 2200

OPT-2200             10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Multimode, 550m, SC/ST/FC, LFP

OPT-2200S20    10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 20Km, SC/ST/FC, LFP

OPT-2200S40      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 40Km, SC/ST/FC, LFP

OPT-2200S60      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 60Km, SC, LFP

OPT-2200S80      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 80Km, SC, LFP

OPT-2200S100   10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 100Km, SC, LFP

OPT-2200S120   10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Single mode, 120Km, SC, LFP

WDM Fiber Media Converter

OPT-3200S20      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Bi-Directional, 20Km, SC/ST/FC, LFP

OPT-3200S40      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Bi-Directional, 40Km, SC/ST/FC, LFP

OPT-3200S60      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Bi-Directional, 60Km, SC, LFP

OPT-3200S80      10/100/1000Base-Tx to 1000Base-Fx, Bi-Directional, 80Km, SC, LF

0/5 (0 Reviews)

5 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-2200S20

  1. Khang

    Tôi dùng bộ này từ năm 2012 đến giờ chưa hỏng, công nhận bền thật, bảo hàng China chất lượng kém mà tôi thấy hãng Optone này toàn hàng chất lượng đấy chứ, hệ thóng tôi đang quản lý có dùng chủ yếu 2 mã là OPT 1100s25 và OP-2200s20 này, thấy ok lắm.

  2. Vương Công Tử

    Cảm ơn bác Khang đã chia sẻ, mình đang phân vân ko biết có nên mua loại này hay ko vì thấy giá hơi cao hơn bọn Netlink. Bác nói vậy mình cũng yên tâm, chỉ sợ mua về mấy bữa nó hỏng như mấy con wintop ngày xưa m dùng

  3. Giang

    Opt 2200 loại này tốt này. Vừa rồi mình có dự án cũng làm hơn trăm con mã này, giờ chắc mua bổ sung thêm. Cho mình xin giá tốt bộ converter quang optone opt2200s20 vào mail nhé

  4. Hoàng Tuyên

    Dùng hàng Optone này dùng ổn định, bền này. Lấy hàng bên Viễn Thông Xanh lâu rồi vì hàng đảm bảo, giao lại nhanh

  5. Minh Ngọc

    Giao hàng tốc độ thật, mới đặt 2 bộ hôm qua mà nay đã nhận được rồi, hàng gói rất kỹ càng còn chất lượng thì phải dùng mới đánh giá được

    • Hoài Linh VTX

      Dạ nếu có bất cữ lỗi lầm gì thì chị liên hệ với bộ phận kỹ thuật bên em để được hõ trợ nhanh và tốt nhất chị nhé

Đánh giá

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 24/06/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

tìm hiểu tính năng bảo vệ tĩnh ESD trong thiết bị Converter quang

Bảo vệ ESD 15V trong Converter quang là gì?

Hiện tượng ESD và định nghĩa bảo vệ ESD Các thiết bị Converter thường có...

Giải thích ký hiệu A và B trên Converter quang

Đối với Media Converter, chức năng chính của thiết bị này là mở rộng khoảng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa 2 cổng Tx và Rx trên Converter

Phân biệt cổng TX và RX trên Media Converter

Khi sử dụng Media Converter, bạn có để ý thấy các ký hiệu Tx hay...

Ứng dụng Media Converter chuyển từ cáp mạng sang cáp quang

Media Converter chuyển tín hiệu cáp mạng sang cáp quang là thiết bị cơ bản...

sử dụng Media Converter quang sang quang với 3 trường hợp

Cách dùng Media Converter trong chuyển đổi quang sang quang

Media Converter không chỉ được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu điện sang quang...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter không quản lý và quản lý

Media Converter quản lý và không quản lý khác biệt như nào?

Media Converter hay bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị quá quen thuộc để...

tìm hiểu công nghệ WDM

Tìm hiểu công nghệ và hệ thống WDM (Ghép kênh phân chia bước sóng)

Dây cáp quang có ưu điểm về băng thông cao với tốc độ truyền dẫn...

để mở rộng mạng sử dụng Media Converter hay bộ mở rộng mạng

Mở rộng mạng, Sử dụng Media Converter hay Bộ mở rộng Ethernet?

Các hệ thống mạng sử dụng cáp mạng luôn bị giới hạn khoảng cách 100m....