Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Upcom MC201-SFP

Hỗ trợ 1 cổng 10/100 / 1000M Base-T (X) + 1 cổng Gigabit SFP;
Hỗ trợ đàm phán tự động MDI/MDI-X, thích ứng 10M/100/1000M ;
Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy;
Hỗ trợ truyền dẫn song công / bán công, Point-to-point trong suốt;
Hỗ trợ chuyển tiếp tốc độ dây không chặn;
Plug-and-play, không cần cấu hình;
Đèn báo LED để dễ dàng chẩn đoán và theo dõi tình trạng công việc;
Hỗ trợ nguồn bên ngoài đầu vào 5VDC;
Hỗ trợ dải nhiệt độ hoạt động rộng 0-50 ° C;

Upcom MC201-SFP
Upcom MC201-SFP

Xem hình ảnh bộ chuyển đổi quang điện Upcom MC201-SFP

Upcom MC201-SFP
Upcom MC201-SFP

Upcom MC201-SFP Upcom MC201-SFP Upcom MC201-SFP

Upcom MC201-SFP
Upcom MC201-SFP sử dụng chip đời mới nhât của Realtek
Upcom MC201-SFP
Upcom MC201-SFP thích hợp sử dụng cho các hệ thống mạng cáp quang, tương thích với bộ nguồn tập trung converter MW-R14

Thông tin đặt hàng Bộ chuyển đổi quang điện MC201-SFP:

Ordering Information
Model NO. Description
MC201-SFP-M-2 1-port 10/100M Base-T(X)+1-port 100M FX, Multi-mode, 2Km, 5VDC, LC connector
MC201-SFP-S-20 1-port 10/100M Base-T(X)+1-port 100M FX, Single-mode, 20Km, 5VDC, LC connector
MC201-SFP-S-40 1-port 10/100M Base-T(X)+1-port 100M FX, Single-mode, 40Km, 5VDC, LC connector
MC201-SFP-S-80 1-port 10/100M Base-T(X)+1-port 100M FX, Single-mode, 80Km, 5VDC, LC connector
MC201-SFP-S-120 1-port 10/100M Base-T(X)+1-port 100M FX, Single-mode, 120Km, 5VDC, LC connector

Lưu ý: Bộ sản phẩm chưa bao gồm Module SFP, quý khách tham khảo các loại Module SFP TẠI ĐÂY

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện Upcom MC201-SFP

  1. nguyen tat thang

    Đã dùng thử thấy rất ok, chạy ổn ko lỗi, ko lag, đáng tiền

Đánh giá

Tin tức liên quan

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 17/06/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

tìm hiểu tính năng bảo vệ tĩnh ESD trong thiết bị Converter quang

Bảo vệ ESD 15V trong Converter quang là gì?

Hiện tượng ESD và định nghĩa bảo vệ ESD Các thiết bị Converter thường có...

Giải thích ký hiệu A và B trên Converter quang

Đối với Media Converter, chức năng chính của thiết bị này là mở rộng khoảng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa 2 cổng Tx và Rx trên Converter

Phân biệt cổng TX và RX trên Media Converter

Khi sử dụng Media Converter, bạn có để ý thấy các ký hiệu Tx hay...

Ứng dụng Media Converter chuyển từ cáp mạng sang cáp quang

Media Converter chuyển tín hiệu cáp mạng sang cáp quang là thiết bị cơ bản...

sử dụng Media Converter quang sang quang với 3 trường hợp

Cách dùng Media Converter trong chuyển đổi quang sang quang

Media Converter không chỉ được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu điện sang quang...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter không quản lý và quản lý

Media Converter quản lý và không quản lý khác biệt như nào?

Media Converter hay bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị quá quen thuộc để...

tìm hiểu công nghệ WDM

Tìm hiểu công nghệ và hệ thống WDM (Ghép kênh phân chia bước sóng)

Dây cáp quang có ưu điểm về băng thông cao với tốc độ truyền dẫn...

giới thiệu thương hiệu converter quang HDtec

Converter Quang HDtec – Sự kết hợp hoàn hảo giữa chất lượng và giá cả

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều thương hiệu sản xuất các sản phẩm...

hướng dẫn cách sử dụng converter quang hiệu quả

Bật Mí Cách Sử Dụng Converter Quang Hiệu Quả

Sử dụng Converter Quang trong mạng viễn thông mang lại nhiều lợi ích quan trọng....