Mô tả sản phẩm

Switch chia mạng công nghiệp 24 cổng 10/100M + Quản lý 2 cổng 100Base-FX Upcom PN|IES1026-2F

Switch chia mạng công nghiệp IES1026-2F là bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng, hỗ trợ 24 cổng 10 / 100Base-TX và 2 cổng 100Base-FX.

Nó cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, như: mạng vòng dự phòng MW-Ring, Vlan, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến. MW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến dự phòng thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, có thể đáp ứng mọi yêu cầu của bối cảnh ngành. Tất cả các thành phần được sử dụng cấp công nghiệp, nó có độ tin cậy sản phẩm cao. Nó cung cấp đầu vào cung cấp điện áp rộng.

Switch chia mạng công nghiệp 24 cổng 10100M + Quản lý 2 cổng 100Base-FX Upcom IES1026-2FSản phẩm tuân thủ các tiêu chuẩn của FCC và CE, phù hợp với các yêu cầu thiết kế công nghiệp, để xây dựng trạm biến áp thông minh cung cấp các sản phẩm chất lượng cao, chất lượng cao được đảm bảo. Hỗ trợ 2 đầu vào nguồn và 2 đầu cảnh báo rơle, dải nhiệt độ rộng -40 ~ 75oC để có thể đáp ứng các yêu cầu của tất cả các loại lĩnh vực công nghiệp, có thể được sử dụng rộng rãi trong nhà máy điện, giao thông và các lĩnh vực khác .

 

 

Các tính năng

1. Hỗ trợ 24 cổng 10 / 100Base-TX + 2 cổng 100Base-FX
2. Hiển thị trạng thái hỗ trợ với đèn chỉ báo phía trước và phía sau
3. Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng bằng sáng chế của MW-Ring (thời gian phục hồi thất bại <20ms)
4 Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping
5. Hỗ trợ ngăn chặn bão phát sóng và kiểm soát tốc độ cổng
6. Hỗ trợ cung cấp điện cách ly, cung cấp điện dự phòng kép tùy chọn ;
7. Hỗ trợ tắt nguồn, tắt cáp, bão và đầu ra cảnh báo chuyển tiếp trạng thái khác ;
8. Hỗ trợ chức năng được quản lý như Vlan, QoS, Trunking và phản chiếu cổng
9. Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạtSwitch chia mạng công nghiệp 24 cổng 10100M + Quản lý 2 cổng 100Base-FX Upcom IES1026-2F
10. Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt.

Switch chia mạng công nghiệp 24 cổng 10100M + Quản lý 2 cổng 100Base-FX Upcom IES1026-2F

 

Thông số kỹ thuật:

Công nghệ
Tiêu chuẩn Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W,
Giao thức dự phòng ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, MW-Ring, RSTP, SNMP
Kiểm soát lưu lượng Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE802.3x, điều khiển lưu lượng nhấn trở lại
Đa tuyến Hỗ trợ IGMP v1 / v2, IGMP rình mò, GMRP, Multicast tĩnh
Chức năng chuyển đổi Hỗ trợ Vlan, GVRP, Trunking, Kiểm soát luồng, Giới hạn tốc độ
Vòng quay MW Hỗ trợ Single, Multi, Chuỗi, Homing kép
Quản lý Hỗ trợ Console, quản lý WEB.

Hỗ trợ SNMP v1 / v2

Hỗ trợ quản lý máy tính thống nhất trên

Chuyển đổi độ trễ <5 μ s
Chuyển đổi băng thông 5,6Gbps
Kích thước bảng MAC 8K
Hàng đợi ưu tiên 4
Vlan Numbe 4096
Nhóm IGMP 256
Giao diện
Cổng điện: Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX, Tự động phát hiện một nửa / toàn bộ và MDI / MDI-X
Cổng cáp quang 100M Đầu nối 100Base-FX, SC / ST / FC, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60 / 80Km tùy chọn), đa chế độ (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm
Cổng điều khiển gỡ lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI
Cổng báo động Khối đầu cuối 2 bit, đầu ra cảnh báo rơle 1 kênh
Khoảng cách chuyển
Cáp xoắn 100M (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
Đa chế độ 1310nm, 2 / 5Km
Chế độ đơn 1310nm, 20/40 / 60Km, 1550nm, 80/100 / 120Km
Nguồn cấp
Điện áp đầu vào AC / DC220V ( 85-264VAC / 110-370VDC )
Loại đầu vào Khối đầu cuối 3 bit
Sự tiêu thụ năng lượng < 10w ( MAX )
Môi trường làm việc
Nhiệt độ làm việc -40 ~ 75 ℃
Nhiệt độ bảo quản -40 ~ 85 ℃
Độ ẩm tương đối 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Kết cấu cơ khí
Vỏ Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm
Cài đặt 19 19 giá đỡ 1U
Kích thước (W × H × D) 482mm × 315mm × 44mm
Tiêu chuẩn công nghiệp
EMI FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A
EMS EN61000-4-2 (ESD), Cấp 4

EN61000-4-3 (RS), Cấp 3

EN61000-4-4 (EFT), Cấp 4

EN61000-4-5 (Surge), Cấp 4

EN61000-4-6 (CS), Cấp 3

EN61000-4-8, Cấp 5

Sốc IEC 60068-2-27
Rơi tự do IEC 60068-2-32
Rung IEC 60068-2-6
Chứng nhận CE, FCC, RoHS, UL508
Bảo hành 1 năm

 

>Quý khách có thể tham khảo thêm catalog của sản phẩm: Switch chia mạng công nghiệp Upcom IES1026-2F

Mọi thông tin chi tiết của sản phẩm Switch chia mạng công nghiệp IES1026-2F  hay các sản phẩm switch chia mạng khác, quý khách xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn, nhận báo giá cũng như đặt hàng nhanh chóng

0/5 (0 Reviews)

7 đánh giá cho Switch chia mạng công nghiệp 24 cổng 10/100M + Quản lý 2 cổng 100Base-FX Upcom PN|IES1026-2F

  1. Tuấn Anh

    Bên mình cần số lượng lớn, báo giá giúp mình nhé.

    • SEO VTX

      Anh vui lòng check mail ạ !

  2. Mr Thuận HVC

    Sản phẩm này dùng cho hệ thống cấp cao thì phải, không giống switch thông thường

    • SEO VTX

      Vâng ạ! Đây là switch công nghiệp mà anh

  3. Minh Hùng

    AD cho mình xin báo giá và catalogue vào gmail nhé, xin chân thành cảm ơn

    • SEO VTX

      Anh Hùng vui lòng check mail giúp em ạ

  4. Uyên Phùng

    Kích thước sp là bao nhiêu vậy ạ

    • SEO VTX

      Kích thước sản phẩm là : 482mm × 315mm × 44mm chị nhé

  5. Thương Nguyễn

    Giá bao nhiêu vậy ạ?

    • SEO VTX

      Chị vui lòng liên hệ trực tiếp với số hotline để được hỗ trợ báo giá ạ

  6. Xuân Hoài

    Sản phẩm này kích cỡ như nào vậy, trông lớn quá

    • SEO VTX

      Sản phẩm kích thước 482mm × 315mm × 44mm anh nhé

  7. Hải nam

    Sản phẩm này là switch công nghiệp có khả năng chịu ở nhiệt độ khắc nhiệt phải không

    • SEO VTX

      Dạ vâng đúng rồi ạ

Đánh giá

Tin tức liên quan

Bảng báo giá Switch PoE các hãng mới nhất

Bảng báo giá Switch POE Cisco, TP-Link, Planet, Linksys chính hãng, mới nhất 13/06/2024

Switch POE (Power over Ethernet) là một loại thiết bị chuyển mạch mạng đặc biệt,...

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys 13/06/2024

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys mới nhất Một trong những sản phẩm của Linksys nổi...

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 13/06/2024

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM mới nhất IP-COM là thương hiệu rất nổi tiếng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter và Switch

So sánh Switch với Media Converter, Đâu là thiết bị cần trong mạng?

Trong một hệ thống mạng hiện nay có 2 thiết bị mạng vô cùng quan...

hướng dẫn cách lựa chọn Switch PoE cho người mới bắt đầu

Hướng dẫn lựa chọn Switch PoE cho người không chuyên

Switch PoE xuất hiện rất nhiều trong các hệ thống Camera IP, an ninh, hệ...

tìm hiểu cách kết nối Camera IP với NVR có POE và không PoE

Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?

Các hệ thống camera giám sát IP đang tăng lên đáng kể. Đầu ghi NVR...

tìm hiểu cách lựa chọn cáp mạng cho mục đích PoE một cách tôi ưu nhất

7 Tiêu chí lựa chọn cáp mạng cho mạng PoE

Công nghệ PoE đã phổ biến hơn bao giờ hết trong các hệ thống camera...

tìm hiểu cấu trúc cáp mạng dành cho mạng PoE

Cấu trúc mạng trong hệ thống PoE tối ưu nhất

Kiến trúc dây cáp mạng trong PoE là việc thực hiện sử dụng dây cáp...

Hướng dẫn nâng cấp lên mạng PoE dễ dàng

Nếu bạn có một hệ thống mạng gồm bộ chuyển mạch và các thiệt mạng...

tìm hiểu công suất POE và cách lựa chọn Switch PoE

Hiểu sâu về công suất PoE, Yếu tố quan trọng khi chọn Switch PoE

Trong thời đại kỹ thuật số ngày nay, việc truyền tải dữ liệu và cung...