Mô tả sản phẩm

Giới thiệu về Adapter LC Singlemode Duplex Norden 352-SLCLC

Adapter quang 352-SLCLC của Norden dùng cho đầu nối LC, các loại đầu nối tiêu chuẩn ở cả chế độ Singlemode với phiên bản song công (Duplex) theo tiêu chuẩn ANSI/TIA 568 C.3.

Adapter này có sẵn với ống bọc bằng đồng Zirconia hoặc phốt pho. Ống bọc Zirconia cung cấp dung sai chặt chẽ hơn, thường được yêu cầu cho các đầu nối tiếp xúc vật lý góc cạnh (APC).

Adapter LC Singlemode Duplex Norden 352-SLCLC

Adapter quang singlemode Duplex LC Norden được làm bằng Nhựa nhiệt dẻo chống cháy High Impart UL94-V0. Với độ bền kết nối trên 500 lần.

Đây là sản phẩm cực kỳ chất lượng dành cho các ứng dụng: CATV, Thiết bị hoạt động/Bộ thu phát, Mạng viễn thông, Mạng xử lý dữ liệu đa phương tiện, Thiết bị kiểm tra, lắp đặt tại chỗ, mạng Ethernet tốc độ cao.

Liên hệ ngay với Viễn Thông Xanh để đặt hàng sản phẩm chính hãng Adapter 352-SLCLC của Norden với mức giá tốt nhất!

Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Adaptor quang multimode Duplex SC Norden 352-MSCSC

0/5 (0 Reviews)

Tin tức liên quan

Tìm hiểu chi tiết tất cả kiến thức về Adapter

Adapter là gì? Tất cả kiến thức về Adapter chi tiết và dễ hiểu nhất

Adapter là gì? Adapter (bộ đổi nguồn) là thiết bị dùng để chuyển đổi điện...

[x]
ĐÓN CHỜ SẢN PHẨM MỚI