Mô tả sản phẩm

Giới thiệu về Adapter LC Multimode Duplex Norden 352-MLCLC

Adapter quang 352-MLCLC của Norden dùng cho đầu nối LC, các loại đầu nối tiêu chuẩn ở cả chế độ Multimode với phiên bản song công (Duplex) theo tiêu chuẩn ANSI/TIA 568 C.3.

Adapter này có sẵn ống bọc Đồng lân quang, mang lại hiệu suất tốt cho các đầu nối được đánh bóng hình cầu. Ống bọc bộ chuyển đổi căn chỉnh các ống nối và giữ chúng đúng vị trí.

Adapter quang Multimode Duplex LC Norden được làm bằng Nhựa nhiệt dẻo chống cháy High Impart UL94-V0. Với độ bền kết nối trên 500 lần.

Đây là sản phẩm cực kỳ chất lượng dành cho các ứng dụng: CATV, Thiết bị hoạt động/Bộ thu phát, Mạng viễn thông, Mạng xử lý dữ liệu đa phương tiện, Thiết bị kiểm tra, lắp đặt tại chỗ, mạng Ethernet tốc độ cao.

Liên hệ ngay với Viễn Thông Xanh để đặt hàng sản phẩm chính hãng Adapter 352-SLCLC của Norden với mức giá tốt nhất!

0/5 (0 Reviews)
0/5 (0 Reviews)

Tin tức liên quan