Mô tả sản phẩm

Giới thiệu về Adaptor Singlemode Duplex SC Norden

Adaptor quang 352-SSCSC của Norden dùng cho đầu nối SC các loại đầu nối tiêu chuẩn ở cả chế độ Singlemode với phiên bản song công (Duplex).

Adaptor này có sẵn với ống bọc bằng đồng Zirconia hoặc phốt pho. Ống bọc Zirconia cung cấp dung sai chặt chẽ hơn, thường được yêu cầu cho các đầu nối tiếp xúc vật lý góc cạnh (APC).

Adaptor quang singlemode Duplex SC Norden 352-SSCSC

Adaptor-quang-singlemode-Duplex-SC-Norden-352-SSCSC

Adaptor quang singlemode Duplex SC Norden được làm bằng Nhựa nhiệt dẻo chống cháy High Impart UL94-V0. Với độ bền kết nối trên 500 lần.

Liên hệ ngay với Viễn Thông Xanh để đặt hàng sản phẩm chính hãng Adaptor 352-SSCSC của Norden với mức giá tốt nhất!

0/5 (0 Reviews)

Tin tức liên quan

Tìm hiểu chi tiết tất cả kiến thức về Adapter

Adapter là gì? Tất cả kiến thức về Adapter chi tiết và dễ hiểu nhất

Mục Lục1 Adapter là gì?2 Chức năng của Adapter là gì?3 Adapter và sạc có...