Mô tả sản phẩm

Giới thiệu về Adaptor Multimode Duplex SC Norden

Adaptor quang 352-MSCSC của Norden dùng cho đầu nối SC các loại đầu nối tiêu chuẩn ở cả chế độ multimode với phiên bản song công (Duplex).

Adaptor này có sẵn với ống bọc Đồng lân quang, mang lại hiệu suất tốt cho các đầu nối được đánh bóng hình cầu. Ống bọc bộ chuyển đổi căn chỉnh các ống nối và giữ chúng đúng vị trí.

Adaptor quang Multimode Duplex SC Norden được làm bằng Nhựa nhiệt dẻo chống cháy High Impart UL94-V0. Với độ bền kết nối trên 500 lần.

Liên hệ ngay với Viễn Thông Xanh để đặt hàng sản phẩm chính hãng Adaptor 352-MSCSC của Norden với mức giá tốt nhất!

Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Attomat SC68N

0/5 (0 Reviews)

Tin tức liên quan

Tìm hiểu chi tiết tất cả kiến thức về Adapter

Adapter là gì? Tất cả kiến thức về Adapter chi tiết và dễ hiểu nhất

Adapter là gì? Adapter (bộ đổi nguồn) là thiết bị dùng để chuyển đổi điện...

[x]
ĐÓN CHỜ SẢN PHẨM MỚI