Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện khe cắm SFP module 10/100/1000 3Onedata Model3010

  1. Giới thiệu chung:

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model3011 là loại converter quang có 1 khe cắm Module SFP tốc độ 10/100/1000mbps, có thể thay thế module SFP tùy chọn. Bộ sản phẩm bao gồm 1 Converter 3Onedata mã Model 3011, 1 bộ nguồn chuẩn 5VDC, sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành chính hãng 3 năm.

Bộ chuyển đổi quang điện khe cắm SFP module 101001000 Model3011

3Onedata converter MODEL3011 là bộ chuyển đổi Fast Ethernet (10/100/1000M) sang quang SFP. Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL3011 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang SFP sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL3011 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL3011 không cần cấu hình mà chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong hệ thống FTTx.

Viễn thông xanh chuyên cung cấp các loại bộ chuyển đổi quang điện, Bộ chuyển đổi quang điện có khe cắm module quang SFP, các loại converter quang tốc độ 10/100 hoặc 10/100/1000mbps. Cam kết hàng chính hãng giá rẻ nhất thị trường.

Mời xem thêm:

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện khe cắm SFP module 10/100/1000 Model3011”

Tin tức liên quan