Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Optone mã OPT 2200A – Loại có khe cắm Module SFP, tốc độ 1000Mbps

Đây là loại converter quang điện cần sử dụng thêm Module quang để sử dụng, nó có chứa khe cắm module dạng SFP có thể tùy chọn, ưu điểm là rất linh hoạt, thuận tiện. Bạn có thể đang dùng loại 2 sợi quang, muốn chuyển sang loại 1 sợi quang, hoặc đang tốc độ 10/100/1000 muốn đổi sang tốc độ 10/100. hoặc bạn đang dùng cáp singlemode muốn chuyển sang cáp Multimode , Khi đó bạn chỉ cần thay duy nhất chiếc module quang SFP chứ không cần phải thay cả bộ converter. Các bạn có thể xem thêm: Các loại Module quang SFP

Bộ chuyển đổi quang điện OPT 2200A - Cắm Module SFP
Bộ chuyển đổi quang điện OPT 2200A – Cắm Module SFP
Bo-chuyen-doi-quang-dien-opt2200A-3
Bo-chuyen-doi-quang-dien-opt2200A-3

Converter quang 2 sợi Optone OPT 2200A tuân theo chuẩn IEEE 802.3 /ab Gigabit Ethernet. Nó thích hợp sử dụng với khung nguồn tập trung 14 khe cắm media conveter

Cổng mạng ra RJ45 1000Base-T hỗ trợ kết nối tốc độ gigabit full-duplex trên cáp đồng cat5e hoặc cat6.

Bộ chuyển đổi quang điện có khe cắm SFP OPT 2200A
Bộ chuyển đổi quang điện có khe cắm SFP OPT 2200A
Bộ chuyển đổi quang điện có khe cắm SFP OPT 2200A
Bộ chuyển đổi quang điện có khe cắm SFP OPT 2200A

Quý khách có nhu cầu mua bộ chuyển đổi quang điện có khe cắm module SFP của Optone mã OPT 2200A xin vui lòng liên hệ  trực tiếp để được nhân viên tư vấn hỗ trợ. Xin cảm ơn!

>> Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua Converter quang. Quý khách không nên bỏ qua

https://vienthongxanh.vn/danh-muc/bo-chuyen-doi-quang-dien/converter-quang/

0/5 (0 Reviews)

4 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện OPT 2200A – Cắm Module SFP

  1. Mr Long

    Dùng loại converter căm module này rất tiện. Cần dùng đường truyền nào thì thay bằng module đó tương thích là được

  2. Vân Anh

    Hàng chất lượng, gía cả hợp lý, nhân viên phục vụ nhanh tận tình, cảm ơn VTX

  3. Mai Hóa

    Hàng chất lượng, gía cả hợp lý, nhân viên phục vụ nhanh tận tình, cảm ơn VTX

  4. Trần Điệp

    lấy 15 bộ này thì giá như nào vậy

Đánh giá

Tin tức liên quan

Hướng dẫn chi tiết lắp đặt hệ thống mạng LAN sang Quang hoàn chỉnh

Đối với những anh em kỹ thuật lành nghề thì không cần phải đọc tiếp...

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 24/06/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

tìm hiểu tính năng bảo vệ tĩnh ESD trong thiết bị Converter quang

Bảo vệ ESD 15V trong Converter quang là gì?

Hiện tượng ESD và định nghĩa bảo vệ ESD Các thiết bị Converter thường có...

Giải thích ký hiệu A và B trên Converter quang

Đối với Media Converter, chức năng chính của thiết bị này là mở rộng khoảng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa 2 cổng Tx và Rx trên Converter

Phân biệt cổng TX và RX trên Media Converter

Khi sử dụng Media Converter, bạn có để ý thấy các ký hiệu Tx hay...

Ứng dụng Media Converter chuyển từ cáp mạng sang cáp quang

Media Converter chuyển tín hiệu cáp mạng sang cáp quang là thiết bị cơ bản...

sử dụng Media Converter quang sang quang với 3 trường hợp

Cách dùng Media Converter trong chuyển đổi quang sang quang

Media Converter không chỉ được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu điện sang quang...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter không quản lý và quản lý

Media Converter quản lý và không quản lý khác biệt như nào?

Media Converter hay bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị quá quen thuộc để...

tìm hiểu công nghệ WDM

Tìm hiểu công nghệ và hệ thống WDM (Ghép kênh phân chia bước sóng)

Dây cáp quang có ưu điểm về băng thông cao với tốc độ truyền dẫn...

để mở rộng mạng sử dụng Media Converter hay bộ mở rộng mạng

Mở rộng mạng, Sử dụng Media Converter hay Bộ mở rộng Ethernet?

Các hệ thống mạng sử dụng cáp mạng luôn bị giới hạn khoảng cách 100m....