Mô tả sản phẩm

Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C

Bộ chuyển mạch PoE công nghiệp PIES206G-4P-2C hỗ trợ 4 cổng gigabit POE + 2 cổng gigabit SFP, lắp đặt DIN-Rail & gắn tường, hỗ trợ đầu vào nguồn (DC48-55V), nhiệt độ làm việc -40-75°C, thiết kế chuẩn công nghiệp có thể đảm bảo sự ổn định của hệ thống mà không bị gián đoạn.

Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C_1

Switch PoE công nghiệp PIES206G-4P-2C là thiết bị mạng truyền tải điện năng qua cùng một sợi cáp mang dữ liệu. Khi kết nối các thiết bị mạng như camera IP, điện thoại VoIP và điểm truy cập không dây, switch sẽ phát hiện xem chúng có tương thích với PoE hay không và tự động cho phép truyền nguồn PoE tới các điểm cuối này.

Thiết bị chuyển mạch PoE công nghiệp hỗ trợ IEEE802.3af (15.4W), 802.3at PoE + (30W), tiết kiệm chi phí lắp đặt và bảo trì bằng cách giảm nhu cầu cấp nguồn bên ngoài, thêm dây, ổ cắm điện. Mỗi thành phần của switch PoE công nghiệp được thiết kế và kiểm tra nghiêm ngặt để xử lý các môi trường cực kỳ khắc nghiệt chịu nhiều nhiệt độ hoạt động, độ rung và sốc, đồng thời bảo vệ khỏi ESD, EMI và đột biến điện.

Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C

Bộ chuyển mạch PoE công nghiệp UPCOM PIES206G-4P-2C cung cấp các bộ thu phát dạng nhỏ có thể cắm được (SFP) với đầu nối LC. Cổng quang hỗ trợ multimode (850nm) hoặc single-mode (1310/1550nm) và sợi kép hoặc sợi đơn với khoảng cách tối đa có thể đạt 120km.

Bộ chuyển mạch POE công nghiệp PIES206G-4P-2C có thể được sử dụng rộng rãi trong Hệ thống giao thông thông minh, Điện năng, Tự động hóa công nghiệp, SCADA điện, Vận tải đường sắt, Giám sát an ninh, Quân sự và các ngành công nghiệp khác, là một Bộ chuyển mạng công nghiệp tiêu thụ điện năng thấp.

Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C

Đặc trưng cơ bản Switch Upcom PIES206G-4P-2C

  •  Hỗ trợ 4 cổng gigabit POE + 2 cổng gigabit SFP
  •  Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3af / at, lưu trữ và chuyển tiếp
  •  Tương thích với cả IEEE802.3at (30W) và IEEE802.3af (15.4W)
  •  Hỗ trợ bảo vệ IP40, vỏ sắt độ bền cao
  •  Hỗ trợ cổng chống sét lan truyền: Chế độ chung 6KV
  •  Hỗ trợ chế độ vi sai 2KV; ESD 15KV, Tiếp điểm 8KV
  •  Tuân theo tiêu chuẩn EMC EN55032
  •  Thiết kế chuẩn công nghiệp cấp 4, nhiệt độ làm việc -40-75°C
  •  Hỗ trợ nguồn điện kép DC48-55V
  •  Hỗ trợ lắp đặt DIN-Rail hoặc tường

Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C

Thông số kỹ thuật Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C

Specification
Product  Name 6  ports Gigabit Unmanaged  Industrial POE Switch
Port  Definition 4  *gigabit POE ports+ 2*gigabit SFP port
Network  Protocols IEEE802.3,  IEEE802.3i, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3z
PoE  Parameters POE  Standard: IEEE802.3at (30W) and IEEE802.3af (15.4w)
Each  port Max:15.4  W (IEEE 802.3af)

Each  port Max:30  W (IEEE 802.3at)

PoE  Compatibility:IEEE  802.3af/at adaptive
POE  Power Output: DC 48-55V
POE  power supply core:1/2+  ; 3/6-
Network  Media 10BASE-T:  Cat3,4,5 UTP(≤100 m)
100BASE-TX:  Cat5 or more UTP(≤100 m)
1000BASE-TX:  Cat5 or more UTP(≤100 m)
Gigabit  Fiber Multi-mode:850nm,1310nm.  transmission distance:550m/2Km
Single-mode:1310nm,1550nm. distance:20/40/60/80/100/120Km
Hardware parameter
Bandwidth 12Gbps
Cache 1M
Chipset 88E6161
Package Forwarding Rate 8.928Mpps
MAC address 2K
Forwarding  mode Store-and-forward
LED Indicator
PWR Lighting:  Powered
Off: No Power
Port  Yellow Lighting:1000M connecting
Off:10M/100M  connecting
Port  Green Lighting:Connecting
Flashing:Data Transmit
Off:Disconnect
FX1, FX2 Lighting:Fiber optic connecting
Off:Fiber optic disconnecting
Quick flashing:Data Transmit
Power Supply
Power  input DC52V (48~55V)
Power supply wiring 3 PIN terminal block(V+ V- V+)
Physical  structure Shell  protect grade: IP40
Installation:  DIN rail
N.W::0.409KG  G.W: 0.489KG(without power supply)
Product  Dimension (L×W×H): 119MM*87MM*28MM
Package  Dimension (L×W×H): 175MM*130MM*55MM
Working  Environment Operating  temperature: -40~75°C
Storage  temperature: -40~85°C
Humidity:  5%~95 % ( No condensation)

Nếu Quý vị có nhu cầu tìm hiểu, mua hoặc báo giá sản phẩm Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C , xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn miễn phí và hỗ trợ quý khách mua hàng một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Ăng-ten Ubiquiti Omni AirMax MiMo 2.4GHz 13dBi

0/5 (0 Reviews)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch PoE công nghiệp Upcom PIES206G-4P-2C”

Tin tức liên quan

Bảng báo giá Switch PoE các hãng mới nhất

Bảng báo giá Switch POE Cisco, TP-Link, Planet, Linksys chính hãng, mới nhất 23/07/2024

Switch POE (Power over Ethernet) là một loại thiết bị chuyển mạch mạng đặc biệt,...

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys 23/07/2024

Bảng báo giá Switch chia mạng Linksys mới nhất Một trong những sản phẩm của Linksys nổi...

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 23/07/2024

Bảng báo giá Switch mạng IP-COM mới nhất IP-COM là thương hiệu rất nổi tiếng...

hướng dẫn cách lựa chọn Switch PoE cho người mới bắt đầu

Hướng dẫn lựa chọn Switch PoE cho người không chuyên

Switch PoE xuất hiện rất nhiều trong các hệ thống Camera IP, an ninh, hệ...

tìm hiểu về các lỗi PoE

Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE

Lỗi Switch PoE không cấp nguồn cho thiết bị Camera Bộ chuyển mạch PoE không...

tìm hiểu cách kết nối Camera IP với NVR có POE và không PoE

Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?

Các hệ thống camera giám sát IP đang tăng lên đáng kể. Đầu ghi NVR...

tìm hiểu cách lựa chọn cáp mạng cho mục đích PoE một cách tôi ưu nhất

7 Tiêu chí lựa chọn cáp mạng cho mạng PoE

Công nghệ PoE đã phổ biến hơn bao giờ hết trong các hệ thống camera...

tìm hiểu cấu trúc cáp mạng dành cho mạng PoE

Cấu trúc mạng trong hệ thống PoE tối ưu nhất

Kiến trúc dây cáp mạng trong PoE là việc thực hiện sử dụng dây cáp...

Hướng dẫn nâng cấp lên mạng PoE dễ dàng

Nếu bạn có một hệ thống mạng gồm bộ chuyển mạch và các thiệt mạng...

tìm hiểu công suất POE và cách lựa chọn Switch PoE

Hiểu sâu về công suất PoE, Yếu tố quan trọng khi chọn Switch PoE

Trong thời đại kỹ thuật số ngày nay, việc truyền tải dữ liệu và cung...