Mô tả sản phẩm

Converter 3Onedata 2 sợi 10/100/1000 PN|3012-S-SC-20KM

Converter mã 3Onedata Model 3012-S-SC-20KM hay còn gọi là bộ chuyển đổi quang  3onedata Model 3012-S-SC-20KM

Bộ chuyển đổi quang điện  3onedata với 2 cổng quang; tốc độ đường truyền 10/100/1000M với khoảng cách tín hiệu là 20km đối với cáp quang Singlemode. Chạy trên bước sóng 1310nm. Thiết kế nhỏ gọn; theo tiêu chuẩn phù hợp cho các hệ thống mạng sever của các nhà máy hoặc các công ty lớn.

Converter 3Onedata 2 sợi 101001000 PN3012-S-SC-20KM_4

Bộ sản phẩm Model 3012-S-SC-20KM bao gồm 1 Media converter mã Model 1100S/20, 1 nguồn DC 5V 1A. Tuân thủ theo các chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX đáp ứng được các nhu cầu sử dụng của tất cả các khách hàng.

Converter 3Onedata 2 sợi 101001000 PN3012-S-SC-20KM_4

Thông số nổi bật

  • Tương thích với các chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F
  •  Với hỗ trợ kết nối MDI/MDI-X; chế độ tự động tương thích 10/100/1000M
  •  Kết nối với bộ nguồn AC và DC
  •  Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex
  •  Với cấu tạo có thể lắp ở khung giá tập trung cao 2U, rông 19 inch
  •  Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

Converter 3Onedata 2 sợi 101001000 PN3012-S-SC-20KM_4 Converter 3Onedata 2 sợi 101001000 PN3012-S-SC-20KM_4

Quý khách hàng có nhu cầu mua, nhận báo giá sản phẩm Converter 3Onedata Model 3012-S-SC-20KM hay các sản phẩm thiết bị quang khác xin vui lòng liên hệ ngay với Viễn Thông Xanh để được tư vấn cũng như đặt hàng nhanh chóng nhất.

0/5 (0 Reviews)

9 đánh giá cho Converter 3Onedata 2 sợi 10/100/1000 PN|3012-S-SC-20KM

  1. Hương Lan

    Cho mình xin thông tin đặt hàng với ạ.

    • SEO VTX

      Dạ, chị vui lòng check mail ạ !

  2. Anh Tuấn

    Mấy cái converter 3onedata này không thấy có bài review nhỉ?

  3. Tuấn Anh

    1 và 2 sợi khác nhau như thế nào ad

    • SEO VTX

      Loại 2 sợi thì có cả đầu nhận và đầu đẩy thông tin, còn loại 1 sợi phải dùng 2 thiết bị 1 nhận 1 đẩy ạ

  4. Vũ Đại

    Sản phẩm có ở Cần Thơ không Shop

    • SEO VTX

      bên em chỉ có ở HN và SG, anh cần hàng ở Cần Thơ thì bên em sẽ gửi chuyển phát nhanh ạ

  5. Long Hoa

    Mình có 1 chút sản phẩm cần báo giá, bạn inbox mình nhé

    • SEO VTX

      vâng

  6. Việt Hưng

    Bên mình là phân phối hay đại lý nhỉ

    • SEO VTX

      cả 2 ạ

  7. Nguyễn Hồng

    Báo giá cho tôi Converter này với nhé

    • Hoài Linh VTX

      Dạ bên em đã báo giá qua mail, chị vui lòng check mail giúp em nhé ạ

  8. Minh Anh

    Cửa hàng có chính sách đổi trả và hoàn tiền như thế nào ạ?

  9. Trần Dũng

    Tư vấn cho tôi nhé, tôi đang cần hàng cho dự án

    • Hoài Linh VTX

      Em đã chuyển thông tin của anh đến bộ phận tư vấn bán hàng, anh vui lòng đợi phản hồi nhé ậ

Đánh giá

Tin tức liên quan

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 17/06/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

tìm hiểu tính năng bảo vệ tĩnh ESD trong thiết bị Converter quang

Bảo vệ ESD 15V trong Converter quang là gì?

Hiện tượng ESD và định nghĩa bảo vệ ESD Các thiết bị Converter thường có...

Giải thích ký hiệu A và B trên Converter quang

Đối với Media Converter, chức năng chính của thiết bị này là mở rộng khoảng...

tìm hiểu sự khác nhau giữa 2 cổng Tx và Rx trên Converter

Phân biệt cổng TX và RX trên Media Converter

Khi sử dụng Media Converter, bạn có để ý thấy các ký hiệu Tx hay...

Ứng dụng Media Converter chuyển từ cáp mạng sang cáp quang

Media Converter chuyển tín hiệu cáp mạng sang cáp quang là thiết bị cơ bản...

sử dụng Media Converter quang sang quang với 3 trường hợp

Cách dùng Media Converter trong chuyển đổi quang sang quang

Media Converter không chỉ được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu điện sang quang...

tìm hiểu sự khác nhau giữa Media Converter không quản lý và quản lý

Media Converter quản lý và không quản lý khác biệt như nào?

Media Converter hay bộ chuyển đổi quang điện là thiết bị quá quen thuộc để...

tìm hiểu công nghệ WDM

Tìm hiểu công nghệ và hệ thống WDM (Ghép kênh phân chia bước sóng)

Dây cáp quang có ưu điểm về băng thông cao với tốc độ truyền dẫn...

giới thiệu thương hiệu converter quang HDtec

Converter Quang HDtec – Sự kết hợp hoàn hảo giữa chất lượng và giá cả

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều thương hiệu sản xuất các sản phẩm...

hướng dẫn cách sử dụng converter quang hiệu quả

Bật Mí Cách Sử Dụng Converter Quang Hiệu Quả

Sử dụng Converter Quang trong mạng viễn thông mang lại nhiều lợi ích quan trọng....