Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Multi Mode 1FO Ethernet 10/100/1000Mbps sản xuất theo tiêu chuẩn Đài Loan, sử dụng công nghệ chuyển mạch để thực hiện chuyển đổi quang điện.

Bộ chuyển đổi quang điện hỗ trợ truyền ở chế độ đa sợi kép và chế độ đơn sợi kép, hỗ trợ mở rộng khoảng cách truyền của mạng từ 100m so với dây đồng lên 120 km.

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Multi Mode 1FO ava
Bộ chuyển đổi quang điện Multi Mode 1FO ava

Tính năng

– Hỗ trợ 1 cổng quang 1000Base-FX và 1 cổng quang 10/100/1000Base-TX

– Hỗ trợ MDI/MDI-X tự động, có được kết nối nhanh nhất có thể

– Hỗ trợ địa chỉ MAC tự động

– Đèn LED hiển thị trạng thái làm việc, hỗ trợ khắc phục sự cố đơn giản

– Cài đặt và sử dụng được trên máy tính

– Thiết kế không quạt, làm mát tự nhiên

– Cung cấp năng lượng bên ngoài (Nguồn tích hợp có sẵn)

Tiêu chuẩn

Bộ chuyển đổi quang điện Multi Mode 1FO
Bộ chuyển đổi quang điện Multi Mode 1FO

– Chất lượng chuyển đổi tiêu chuẩn

– Ít bị nhiễu điện từ

– Cơ chế chuyển mạch đa dạng

– Chịu được nhiệt độ khắc nghiệt

Hiện nay Viễn Thông Xanh đang cung cấp Bộ chuyển đổi quang điện Multimode 1FO Golden Link các loại converter quang chính hãng, giá rẻ. Quý khách muốn nhận báo giá hay các thông tin chi tiết của sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi.

Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện Single mode 1FO Golden Link

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện Multi Mode 1FO GoldenLink

  1. Võ Linh

    bán lẻ số ít có giao hàng không nhỉ?

Đánh giá

Tin tức liên quan

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 23/07/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

giới thiệu thương hiệu converter quang HDtec

Converter Quang HDtec – Sự kết hợp hoàn hảo giữa chất lượng và giá cả

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều thương hiệu sản xuất các sản phẩm...

hướng dẫn cách sử dụng converter quang hiệu quả

Bật Mí Cách Sử Dụng Converter Quang Hiệu Quả

Sử dụng Converter Quang trong mạng viễn thông mang lại nhiều lợi ích quan trọng....

các loại converter quang - bộ chuyển đổi quang điện

5 Loại Bộ chuyển đổi quang điện – Converter quang phổ biến nhất

Trước khi đọc bài viết này, nếu bạn chưa hiểu rõ về khái niệm và...

cấu tạo và nguyên lý hoạt động của converter quang

Converter Quang – Cấu tạo và Nguyên lý hoạt động

Nếu bạn đã tìm hiểu xem converter quang là gì và chức năng của nó...

phân biệt converter quang multimode và singlemode

Phân biệt Converter quang Multimode và Single Mode

Converter quang single mode và multimode là gì? Bộ chuyển đổi quang điện singlemode và...

TOP 5 THƯƠNG HIỆU CONVERTER QUANG CHẤT LƯỢNG TẠI VIỆT NAM

TOP 5 thương hiệu media Converter Quang nổi tiếng có mặt tại thị trường Việt Nam

Nếu hỏi xem trên thị trường Việt Nam hiện nay, có những thương hiệu Media...

TOP 3 Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata mà bạn không thể bỏ qua

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model1100SS/20 Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 3Onedata 1100S/20...

LỰA CHỌN CONVETTER CHO HỆ THỐNG MẠNG

Những lưu ý khi lựa chọn converter quang cho hệ thống mạng

Thời đại công nghệ số phát triển như vũ bão kéo theo đó là nhu...

Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi

Phân biệt converter quang 1 sợi và converter quang 2 sợi Trước hết hãy cùng...