TOP 3 Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata mà bạn không thể bỏ qua

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model1100SS/20

Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 3Onedata 1100S/20 sử dụng 2 sợi quang Single mode cho phép khoảng cách truyền lên tới 20km với tốc độ 10/100Mbps.

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model1100SS20

Thiết bị Converter quang 1 sợi 3Onedata 1100S/20 được sử dụng trong các hệ thống mạng LAN-quang, Camera wifi….

1 Bộ sản phẩm Converter quang điện 1100S/20 3Onedata bao gồm : 1 Media converter mã Model 1100S/20, 1 nguồn DC 5V 1A, sách hướng dẫn sử dụng kèm phiếu bảo hành chính hãng 3 năm.

Thông số kỹ thuật của Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model1100S/20

  • Tiêu chuẩn đáp ứng:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
  • Tốc độ cổng quang: 100Mbps
  • Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
  • Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
  • Khoảng cách truyền quang tùy chọn: 20,40,60,80,100,120km
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E, cat6
  • Chuẩn kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng quang: Single-mode :8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um – Muti-Mode :50/125,62.5/125 um
  • Bước sóng quang:1310nm,1550nm

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 1200

Converter 3Onedata 1200 sử dụng đầu vào gồm 2 sợi cáp quang Single mode và đầu ra là 2 cổng mạng chuẩn RJ45 cho phép kết nối với hệ thống mạng LAN có sẵn của bạn.

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 1200

Với thiết kế hình hộp nhỏ gọn, phần vỏ được làm từ sơn tĩnh điện rất bắt mắt và có tuổi thọ rất cao trong điều kiện thời tiết nóng ẩm như ở nước ta nên sản phẩm này rất được ưa chuộng.

Bộ chuyển đổi cổng quang 3Ondata 1200 cho phép khoảng cách truyền quang từ 20, 40 đến 120km và khoảng cách truyền cổng RJ45 là 100m với tốc độ 10/100mps.

1 bộ sản phẩm này bao gồm : 1 Media converter mã Model 3012S/40 vỏ sắt cực kỳ chắc chắn và bền đẹp với thời gian, 1 nguồn chuẩn DC 5V1A cực ổn định, sách hướng dẫn sử dụng kèm phiếu bảo hành chính hãng 3 năm.

Thông số kỹ thuật của Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 1200

  • Chuẩn tương thích:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
  • Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
  • Tốc độ cổng quang: 100Mbps
  • Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
  • Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
  • Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM) 2 km(MM), tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP Cat5e/Cat6
  • Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
  • Bước sóng quang:1310nm,1550nm

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata model 3012

Đây là giải pháp hoàn hảo rất được giới kỹ thuật lựa chọn trong quá trình thi công hệ thống mạng LAN – quang tại nhiều tòa nhà lớn. Giúp giảm tối đa chi phí cho người sử dụng.

Converter quang điện 3Onedata 3012 có cầu hình gồm 2 cổng quang chuẩn SC hoặc FC có thể sử dụng cáp quang Single mode hoặc Multi mode và 1 cổng RJ45 sử dụng cáp mạng Cat5e/Cat6 cho phép đầu ra tốc độ Gigabit 10/100/1000mps.

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata model 3012

Bộ chuyển đổi quang 3Ondata 3012 cho phép tín hiệu đầu vào cổng quang với khoảng cách lên tới 120km ( Cáp quang single mode) giúp bạn có thể kéo đường dây cáp quang từ nơi rất xa hoặc kéo đến các nhà xưởng để điều khiển hệ thống Camera wifi.

Thiết bị được sản xuất trên dây truyền công nghệ tiên tiến, phần vỏ được làm từ thép đã sơn tĩnh điện bảo vệ an toàn trong môi trường khí hậu như ở nước ta.

Thông số kỹ thuật của Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata model 3012

  • Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
  • Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45)
  • Tốc độ cổng quang: 1000Mbps
  • Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, F/H duplex
  • Khoảng cách truyền cổng RJ45: 1000m
  • Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM)
  • Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
  • Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
  • Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
  • Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
  • Bước sóng quang:1310nm,1550nm

Chúng tôi đang có chương trình khuyến mại mua 1 tặng 2 khi bạn mua Converter tại Viễn Thông Xanh. Xem ngay tại đây:

khuyến mại CONVERTER QUANG

Xem thêm các hãng Converter Quang chất lượng khác:

Xem thêm tài liệu tìm hiểu các thông tin Converter Quang:

27 bình luận trên “TOP 3 Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata mà bạn không thể bỏ qua

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

[x]
KHUYẾN MÃI TỦ RACK MAXTEL