Mô tả sản phẩm

Node quang Infosat FTH-861A chính hãng, giá rẻ tại Hà Nội

Node quang Infosat FTH-861A là một thiết bị phụ kiện quang chuyên dụng được thiết kế đơn giản nhưng vẫn đảm bảo chức năng là một bộ chuyển đổi tín hiệu từ dạng quang sang dạng truyền hình(RF). Sản phẩm vô cùng nhỏ gọn, khối lượng chỉ khoảng 0.3Kg và kích thước: 113mm x82mm x 29mm. Toàn bộ sản phẩm được làm từ nhôm vừa chắc chắn, vừa có khả năng tản nhiệt tốt giúp cho thiết bị có tuổi thọ cao và làm việc tốt trong nhiều môi trường khác nhau.
Node quang Infosat FTH-861A chính hãng_4
Node quang Infosat FTH-861A chính hãng_4

Thông số kĩ thuật của node quang Infosat FTH-861A

  • Hoạt động với tín hiệu quang đầu vào FC/APC, tín hiệu RF ra trong khoảng tần số 45 đến 1000MHz bằng Jack kết nối F.
  • Nguồn điện hoạt động bằng Adapter 12VDC, 240mA

Node quang Infosat FTH-861A chính hãng_4

Node quang Infosat FTH-861A chính hãng_4

  • Tiêu thụ điện năng < 3W
  • Đèn led báo hoạt động

 

 

Xem thêm: Máy đo công suất quang cầm tay Optical Power Meter OP300

0/5 (0 Reviews)

1 đánh giá cho Node quang Infosat FTH-861A chính hãng

  1. Ngọc Anh

    lấy số lượng lớn thì chiết khẩu thế nào nhỉ?

Đánh giá

Tin tức liên quan

báo giá converter quang các loại 1 sợi, 2 sợi

Bảng báo giá Converter Quang 1 sợi, 2 sợi mới nhất 13/06/2024

Converter quang hay bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường có rất nhiều mẫu...

giới thiệu thương hiệu converter quang HDtec

Converter Quang HDtec – Sự kết hợp hoàn hảo giữa chất lượng và giá cả

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều thương hiệu sản xuất các sản phẩm...

hướng dẫn cách sử dụng converter quang hiệu quả

Bật Mí Cách Sử Dụng Converter Quang Hiệu Quả

Sử dụng Converter Quang trong mạng viễn thông mang lại nhiều lợi ích quan trọng....

các loại converter quang - bộ chuyển đổi quang điện

5 Loại Bộ chuyển đổi quang điện – Converter quang phổ biến nhất

Trước khi đọc bài viết này, nếu bạn chưa hiểu rõ về khái niệm và...

cấu tạo và nguyên lý hoạt động của converter quang

Converter Quang – Cấu tạo và Nguyên lý hoạt động

Nếu bạn đã tìm hiểu xem converter quang là gì và chức năng của nó...

phân biệt converter quang multimode và singlemode

Phân biệt Converter quang Multimode và Single Mode

Converter quang single mode và multimode là gì? Bộ chuyển đổi quang điện singlemode và...

TOP 5 THƯƠNG HIỆU CONVERTER QUANG CHẤT LƯỢNG TẠI VIỆT NAM

TOP 5 thương hiệu media Converter Quang nổi tiếng có mặt tại thị trường Việt Nam

Nếu hỏi xem trên thị trường Việt Nam hiện nay, có những thương hiệu Media...

TOP 3 Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata mà bạn không thể bỏ qua

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata Model1100SS/20 Bộ chuyển đổi quang 1 sợi 3Onedata 1100S/20...

LỰA CHỌN CONVETTER CHO HỆ THỐNG MẠNG

Những lưu ý khi lựa chọn converter quang cho hệ thống mạng

Thời đại công nghệ số phát triển như vũ bão kéo theo đó là nhu...

Ưu – Nhược điểm của bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi

Phân biệt converter quang 1 sợi và converter quang 2 sợi Trước hết hãy cùng...